เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นสมาชิกฯควรมี เจ้าหิ้งห้อยในClub ดีมั้ย!!!!!!!  (อ่าน 23695 ครั้ง)

ออฟไลน์ akepro

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 1766
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: ake
    • รางวัลและกิจกรรม

เห็นด้วยครับ :)

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ golf@si-racha

• NFC.446
  • สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 6675
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: กอล์ฟ
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ hs4adh

• NFC.411
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 401
  • จังหวัด: เลย
  • ชื่อเล่น: เก้า
เห็นด้วยครับ  ขอออกความคิดเห็นครับ               
หิ่งห้อย  ต้องเพิ่มใส่หมายเลขตามสติเกอร์ด้วยครับ
จึงจะยืนยันได้ว่าเป็น สมาชิกคลัปจริง                 
เพาะถ้าเป็นหิ่งห้อยคลัป  แบบไม่มีหมายเลข
สมาชิกไม่สามารถยืนยันได้ครับ (อาจมีผู้ไม่ประสงค์ดีทำความเสียหายได้ครับ  )  ;)

พี่ๆท่านใดพอทราบแหล่งผลิตจัดทำบ้างครับ

คงต้องรบกวนทางด้าน คุณ เพียว และ คุณ เจี้ยบ แล้วละครับพอจะมีที่ซัฟพอต  หรือ
ที่จัดทำหรือเปล่าครับ  อีกสิ่งหนึ่งก้คือต้นฉบับก้อ้างอิงจาก สมาชิก nfc ได้เลยคร้บ
เพาะแต่ละนัมเบอร์ก็มีชื่อของสมาชิกอยู่แล้ว จะง่ายต่อการจัดทำดูแล                  เพาะสติกเอร์ และหิ่งห้อยออกจากเซนเตอร์เดียวกัน  สมาชิกท่านใดต้องการก็จัดส่ง
ทำเหมือนสติกเกอร์เลยครับ  ขอเสนอเห็นสมควรหรือไม่ช่วยพิจารนา                               
ด้วยความเคารพ ท่านผู้ดูแลบอดร์ และคลัป ด้วยความปารถดี  จาก สมาชิก nfc 093
ขอบคุณครับ

วันนี้ผมสั่งน้องเขาทำมาให้ ตัวอย่าง 2 อันเพื่อพิจารณา..คับ ความยาว 8 นิ้ว สกรีนในเจ้าหิ้งห้อยนี้ เป็นของที่เขาทำไว้แล้ว ถ้าเราใช้ newfortunerclubthailand ผมว่าจะข้อความยาวไปหรือมั้ย  อย่างไร เช่นอาจย่อ NFC .TH  no.411 ตามด้วยหมายเลขสมาชิก หรือพี่ๆๆ รองออกแบบดู งับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธ.ค. 2015, 22:34:04 โดย hs4adh »

ออฟไลน์ PowerEM

• NFC.349
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 5602
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: พี
เห็นด้วยครับ สนับสนุน

ออฟไลน์ kitiphat

• NFC.266
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6145
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: เอ๋
เห็นด้วยครับว่าควรมี สัญลักษ์ของกลุ่ม
แต่น่าจะเปลี่ยนรูปแบบบ้างน่ะครับ เพราะแบบนี้ รถเก๋งก็ติต รถปิคอัพก็ติดแบบนี้ รถติดแก็สก็รูปแบบเดียวกัน
น่าจะหาแบบที่ พอเห็นแล้วใช่เลย นี่แหละ NFC....

ออฟไลน์ nivat

• NFC.839
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 7697
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: วัตร
รออยู่ครับ มาเมื่อไหร่ ส่งข้าวด้วยครับ :emo_102: :emo_102: :emo_102:

ออฟไลน์ วสันต์

• NFC.683
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7563
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เหน่ง
ดูดีคร้าบ... ;)

ออฟไลน์ ran

• NFC.654
  • สมาชิก ID: 7512
  • จังหวัด: suphanburi
  • ชื่อเล่น: ran
ด้านหนึ่งชื่อคลับ อีกด้านหนึ่งหมายเลขสมาชิก ก็ ok นะ

ออฟไลน์ SKCT2015

• NFC.776
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6105
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: Chonburi
  • ชื่อเล่น: คุณโจ๋
 :emo_090: :emo_090: :emo_090: ผมอยากได้ซักสองอันครับ ใช้รถอยู่แถวชลบุรี เห็นห้อยกันเยอะ คุณแม่ผมถามว่ามันคืออะไร ลองซื้อมาห้อยดูบ้างดูแล้วมันเทรนดี :emo_046: :emo_046: :emo_046:

ออฟไลน์ วิเศษ

• สมาชิก ID: 6735
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สกลนคร
  • ชื่อเล่น: อ็อด

ออฟไลน์ LasVeGuzz

• NFC.645
  • สมาชิก ID: 7511
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: กัส
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
เห็นด้วยครับ อยากได้เหมือนกัน

ออฟไลน์ เจ๊ตา

• NFC.084
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4231
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: เจ๊ตา
รอ  ด้วย

ออฟไลน์ Gorp

• NFC.093
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2165
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Gorp
มารอวันสรุปครับ  :emo_109: :emo_109: :emo_109:

ออฟไลน์ puredrive™

• NFC.Admin
  • Administrator
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
    • New Fortuner Club
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
เห็นด้วยครับ  ขอออกความคิดเห็นครับ               
หิ่งห้อย  ต้องเพิ่มใส่หมายเลขตามสติเกอร์ด้วยครับ
จึงจะยืนยันได้ว่าเป็น สมาชิกคลัปจริง                 
เพาะถ้าเป็นหิ่งห้อยคลัป  แบบไม่มีหมายเลข
สมาชิกไม่สามารถยืนยันได้ครับ (อาจมีผู้ไม่ประสงค์ดีทำความเสียหายได้ครับ  )  ;)

พี่ๆท่านใดพอทราบแหล่งผลิตจัดทำบ้างครับ

คงต้องรบกวนทางด้าน คุณ เพียว และ คุณ เจี้ยบ แล้วละครับพอจะมีที่ซัฟพอต  หรือ
ที่จัดทำหรือเปล่าครับ  อีกสิ่งหนึ่งก้คือต้นฉบับก้อ้างอิงจาก สมาชิก nfc ได้เลยคร้บ
เพาะแต่ละนัมเบอร์ก็มีชื่อของสมาชิกอยู่แล้ว จะง่ายต่อการจัดทำดูแล                  เพาะสติกเอร์ และหิ่งห้อยออกจากเซนเตอร์เดียวกัน  สมาชิกท่านใดต้องการก็จัดส่ง
ทำเหมือนสติกเกอร์เลยครับ  ขอเสนอเห็นสมควรหรือไม่ช่วยพิจารนา                               
ด้วยความเคารพ ท่านผู้ดูแลบอดร์ และคลัป ด้วยความปารถดี  จาก สมาชิก nfc 093
ขอบคุณครับ

วันนี้ผมสั่งน้องเขาทำมาให้ ตัวอย่าง 2 อันเพื่อพิจารณา..คับ ความยาว 8 นิ้ว สกรีนในเจ้าหิ้งห้อยนี้ เป็นของที่เขาทำไว้แล้ว ถ้าเราใช้ newfortunerclubthailand ผมว่าจะข้อความยาวไปหรือมั้ย  อย่างไร เช่นอาจย่อ NFC .TH  no.411 ตามด้วยหมายเลขสมาชิก หรือพี่ๆๆ รองออกแบบดู งับ

ใช้แค่ New Fortuner Club เฉยๆก็ได้ครับพี่ เพราะเว็บเราเข้าได้ทั้ง 2 ชื่อ ทั้ง www.NewFortunerClubThailand.com และ www.NewFortunerClub.com

ด้านนึงชื่อเว็บ NEW FORTUNER CLUB ด้านหนึ่ง NFC.XXX ก็ดีนะครับ  ;)

ออฟไลน์ ran

• NFC.654
  • สมาชิก ID: 7512
  • จังหวัด: suphanburi
  • ชื่อเล่น: ran
รออยู่ สรุปหรือยังครับผม :emo_105: :emo_105: :emo_105: :emo_105: :emo_105: