เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: คาราวาน NFC นิวฟอร์จูนเนอร์คลับท่องเที่ยวเพชรบูรณ์  (อ่าน 5274 ครั้ง)

ออฟไลน์ M

• NFC.155
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5000
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หมี
    • รางวัลและกิจกรรม

พระธาตผาซ่อนแก้ว ชมความงดงามเจดีย์สีเหลืองทอง
ไร่กำนันจุล
ภูทับเบิก
เจดีย์พระบรมสารีริกธาตุเขาค้อ
อนุสรณ์สถานผู้เสียสละเขาค้อ
พระตำหนักเขาค้อ
อนุสาวรีย์จีนฮ่อ
อุทยานแห่งชาติภูหินร่องกล้า

:emo_051: :emo_051:  :emo_051:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2016, 15:25:36 โดย M »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Thongc2015

• VIP.007
  • ทีมงานผู้ดูแลห้อง
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1759
  • พลังน้ำใจ : 15
  • จังหวัด: กทม 10160
  • ชื่อเล่น: ธง
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
รายการวันแรกสำหรับภูทับเบิกทำเสร็จแล้ว รายการวันที่สองที่เขาค้อได้เกินครึ่งแล้ว
แต่วันนี้กว่าจะเสร็จน่าจะต้องตีสอง (เมื่อคืนตีสองกว่า)

ว่าจะขออนุญาตโพสต์ลงรายการวันพรุ่งนี้
แต่ยังติดปัญหาเรื่องอาหารว่าจะสั่งล่่วงหน้าไว้ดี หรือจะให้สมาชิกต่างคนต่างสั่งดี  :emo_113:

ครับ ผมจะรีบนำรายการขึ้นโพสต์หลังจากทุกอย่างลงตัว น่าจะเป็นวันเสาร์นี้ครับ

ออฟไลน์ Gorp

• NFC.093
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2165
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Gorp
รอความคิดเห็นเรื่องอาหารหลายๆท่าน ครับ ว่าจะสั่งไว้ล่วงหน้าพอไปถึงก็รัปทานเลย {หรือ
จะไม่ต้องสั่งไว้ พอไปถึงก็ต่างคนต่างสั่งตามใจชอบ} เชิญสมาชิกทุกท่านเสนอด่วนเลยครับ
 :) :) :) :) :) :)

ออฟไลน์ Saravuth

• NFC.023
  • สมาชิก ID: 865
  • พลังน้ำใจ : 13
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: B
รอความคิดเห็นเรื่องอาหารหลายๆท่าน ครับ ว่าจะสั่งไว้ล่วงหน้าพอไปถึงก็รัปทานเลย {หรือ
จะไม่ต้องสั่งไว้ พอไปถึงก็ต่างคนต่างสั่งตามใจชอบ} เชิญสมาชิกทุกท่านเสนอด่วนเลยครับ
ผมว่าน่าจะสั่งไว้ล่วงหน้านะครับ แถวแยกวิเชียรคนแยอะมากๆ ถ้าต่างคนต่างสั่งใช้เวลานานแน่ๆ หรือบางทีโต๊ะเต็มเข้าไปนั่งไม่ได้ ต้องแยกย้ายกระจายไปตามร้านข้างๆซึ่งจะทำให้เสียเวลาในจุดนี้ครับ :) :) :)

ออฟไลน์ Gorp

• NFC.093
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2165
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Gorp
ผมว่าน่าจะสั่งไว้ล่วงหน้านะครับ แถวแยกวิเชียรคนแยอะมากๆ ถ้าต่างคนต่างสั่งใช้เวลานานแน่ๆ หรือบางทีโต๊ะเต็มเข้าไปนั่งไม่ได้ ต้องแยกย้ายกระจายไปตามร้านข้างๆซึ่งจะทำให้เสียเวลาในจุดนี้ครับ :) :) :)
ก็ดีครับจะได้ไม่ต้องเสียเวลา  ;) ;) ;)

Tags: