เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: New fortuner TRD เพิ่มช่วงล่าง ohlins+west coastโหลด+ brembo cayenne  (อ่าน 11533 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekk

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6295
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: New fortuner TRD เพิ่มช่วงล่าง ohlins+west coastโหลด+ brembo cayenne
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 17 เม.ย. 2017, 19:22:52 »

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับข้อมูลดีๆ... ผมก็ว่าที่พี่ Nut เอาไป load นี่น่าจะขับดีขึ้นเยอะ... จุด cg ต่ำลงโคลงเคลงน้อยลง รู้สึกตัวนี้เดิมๆ มันทำมาสูงไปหน่อย เอาไว้โช้ค Ozy ของผมหมดอายุขัยเมื่อไหร่ จะดู Ohlin ไว้เป็นตัวเลือก ...มีที่เล็งไว้อีกตัวก็คือของ FOX ครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ festadditive

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 13992
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เฟส
Re: New fortuner TRD เพิ่มช่วงล่าง ohlins+west coastโหลด+ brembo cayenne
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 18 เม.ย. 2017, 14:17:07 »
 :emo_103:

ออฟไลน์ Fmnut

• NFC.1166
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9422
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Nut
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 18 เม.ย. 2017, 22:20:22 »
ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับข้อมูลดีๆ... ผมก็ว่าที่พี่ Nut เอาไป load นี่น่าจะขับดีขึ้นเยอะ... จุด cg ต่ำลงโคลงเคลงน้อยลง รู้สึกตัวนี้เดิมๆ มันทำมาสูงไปหน่อย เอาไว้โช้ค Ozy ของผมหมดอายุขัยเมื่อไหร่ จะดู Ohlin ไว้เป็นตัวเลือก ...มีที่เล็งไว้อีกตัวก็คือของ FOX ครับ
ผมก็มองไว้แค่2ตัวนี้เหมือนกันคับ ไม่ohlinsก็foxคับ แต่ผมก็ยังไม่เคยลองfoxเหมือนกันคับ แต่ก็คิดว่าน่าจะดีไม่แพ้ohlinsนะคับ แนะนำขอลองขับทั้ง2ยี่ห้อดูก่อนเลยคับว่าเราชอบแบบไหนคับ

ออฟไลน์ Pattaraphon

• *
  • สมาชิก ID: 11317
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: ต๊ะ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 27 พ.ค. 2017, 17:34:04 »
สวยๆๆครับผม

ออฟไลน์ เทพโลกิ

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15037
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: กานต์
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2017, 10:02:47 »
 :emo_051: ;)

ออฟไลน์ สุริยนต์ บุบผาโสภา

• *
  • สมาชิก ID: 15960
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ยนต์
  • สุริยนต์ บุบผาโสภา
Re: สวัสดีครับ น้องใหม่TRD ฝากตัวด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 04 ก.ย. 2017, 19:35:23 »
เห็นด้วยครับพี่เล็กจองไปก็เพราะเผลอไปนั่งตัว TRD ก่อน  >:D

ออฟไลน์ Nz9shop

• *
  • สมาชิก ID: 16084
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: Nz9shop
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 13 ก.ย. 2017, 13:57:34 »
สวยมากๆครับ

ออฟไลน์ ถาวร แจ้งสนาม

• *
  • สมาชิก ID: 4700
  • จังหวัด: ร้อยเอ็ด
  • ชื่อเล่น: ถาวร
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 13 ก.ย. 2017, 15:28:59 »
 :)สวยครับ

ออฟไลน์ jokaru

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 12809
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โจ้
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 13 ก.ย. 2017, 22:11:52 »
 :emo_051:โหลดลงเท่าไหรคับ เลี้ยวสุดทางขึ้นเนิน ลงเนินนี้ติดม่ะคับ

ออฟไลน์ Fmnut

• NFC.1166
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9422
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Nut
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 23 ก.ย. 2017, 00:00:44 »
:emo_051:โหลดลงเท่าไหรคับ เลี้ยวสุดทางขึ้นเนิน ลงเนินนี้ติดม่ะคับ
โหลดประมาณนิ้วครึ่งครับ ไม่ติดครับ

Tags: