เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รถใครเกียร์กระตุก อยากทราบว่ามีปัญหาหรือไม่เชิญ  (อ่าน 6399 ครั้ง)

ออฟไลน์ VeeVee

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 4884
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: vvvwiivvv
    • รางวัลและกิจกรรม

ขอผมก็เป็นเหมือนกันครับ  ไป Reset เกียร์แล้วไม่หาย  อาการเหมือนเดิมครับ  รอบดีดขึ้นที่ความเร็ว 60 กม./ชม.  มีใครแก้แล้วหายบ้างครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ อนันตโชค

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7114
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: -
เก็บไว้เป็นข้อมูล

ออฟไลน์ Phongsak_phurm

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 14400
  • จังหวัด: Pathumthani
  • ชื่อเล่น: โต
ขอผมก็เป็นเหมือนกันครับ  ไป Reset เกียร์แล้วไม่หาย  อาการเหมือนเดิมครับ  รอบดีดขึ้นที่ความเร็ว 60 กม./ชม.  มีใครแก้แล้วหายบ้างครับ

เพิ่งรับรถมา 25 ส.ค.60 2.4 4wd เป็นเหมือนกัน ตั้งแต่ออกจากศูนย์ จริงๆ มันพอขับได้ แต่มันรำคาญนะครับ

ออฟไลน์ Big

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8275
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Chonburi
  • ชื่อเล่น: บิ๊ก
รถผมก็ไปเปลี่ยนมาแล้ว แต่กว่าจะได้รอมาเกือบปี แต่เปลี่ยนมาก็ไม่หาย เป็นเหมือนเดิม
ใช้ toyota มา 5-6 คัน สรุปว่ารุ่นนี้ เ_ี้ยสุด
ช่างก็ไม่รู้เรื่อง อ้างแบบแถๆได้เรื่อยเหมือนกระป๋องเลย

Tags: