เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนสอบถามเพื่อนๆ สมาชิกครับ เรื่อง GPS ผมมีปัญหา ไม่ยอมเปลี่ยนโหมดกลางคืน  (อ่าน 945 ครั้ง)

ออฟไลน์ Accumac

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 7583
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: Accumac
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
เรียนสอบถามเพื่อนๆ สมาชิกครับ เรื่อง GPS ผมมีปัญหา ไม่ยอมเปลี่ยนโหมดกลางคืน ผมเข้าใจว่า GPS จะเปลี่ยนโหมดเป็นกลางคืนให้อัตโนมัติ ตอนขับรถและใช้ gps ในตอนกลางคืน   เนื่องจากผมได้ไป unlock หน้าจอให้ดู DVD ขณะขับรถ แต่ตอนนี้ทำให้เวลา ผมใช้รถในตอนกลงคืน GPS จะแสดงเป็นโหมดกลางวันตลอดเวลา  ซึ่งจะมีปัญหาเรื่อง แสงสว่างแยงตามาก ถึงกับต้องปิดหน้าจอขับรถในตอนกลางคืน  ผมลองเข้าไปตั้งค่าเวลา และ รีเซตค่าเริ่มต้นไหม่ ก็ยังไม่หาย เรียนท่านสมาชิกช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Aussy

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 11353
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Saraburi
  • ชื่อเล่น: อ๊อด อ๊อด
    • รางวัลและกิจกรรม
 C:-)
เข้าไป Menu ตั้งค่า แล้วกดเลือก ระบบ นำทาง กดเซตโหมด กลางวันออกให้แถบเป็นสีธีม

Tags: