เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: Tein Street Advance ท่านใดเปลี่ยนมาแล้วรบกวนรีวิวให้หน่อยครับ  (อ่าน 6187 ครั้ง)

ออฟไลน์ Torty_23

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11424
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: ต่อ
    • รางวัลและกิจกรรม

:-[ แป่วไม่มีใครตอบเลยไม่น่าเชื่อเลยในเฟสมีหลายคันมากที่เปลี่ยนแต่งช่วงล่างชุดใหญ่ไม่มีท่านเล่นคลับนิวฟอร์จูนสักคันเลยหรอครับท่านไหนใส่อยู่กรุณารีวิวสักนิดครับ  :emo_023:

street advance ผมเพิ่งไปเปลี่ยนมาวันนี้คับ ผมเพิ่งมาขับรถแนวนี้เป็นคันแรกเลยไม่รู้ว่าประมาณไหนถึงจะเรียกว่าโอเค แต่สำหรับผมมันก็ดีกว่าเดิมมากคับ ปรับหน้า2หลัง8 เวลาโดดคอสะพานมันก็หนึบๆนิดนึง ไม่กระแทกแบบเก่า พวงมาลัยก็เฟริ์มขึ้นพอประมาณ โดยรวมผมชอบคับ
รอมานานครับคนใช้จริง
จริงๆแล้วผมลองขับของรุ่นพี่ตัว TRD ขับ 4 เหมือนกันลอง 2 รอบแล้วนุ่มหนึบดีมากครับ
แต่อยากฟังประสบการณ์จากท่านอื่นบ้างรอยต่อถนนคอนกรีตที่เด้งๆเปลี่ยนมาแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

ใช้งานสักพักรบกวนมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ
ขอบคุณมากครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ molord

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12901
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ป๋อง
รอฟังคำตอบด้วยครับ

ออฟไลน์ gollum

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 13325
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: แจ๊ค
ค่าตัวอยู่ชุดละเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Alin

• *
  • สมาชิก ID: 13348
  • จังหวัด: ประจวบ
  • ชื่อเล่น: อาร์ม

ออฟไลน์ ธนาเสฎฐ์

• **
  • สมาชิก ID: 13215
  • จังหวัด: Ratchaburi
  • ชื่อเล่น: เจี๊ยบ
เล่นโซเชียล ไม่เก่งคับ ตอบง่ายๆ นะคับ ใส่โชค tein มา เพราะลง ล้อ 22 มา จึงต้องเปลี่ยน ผมใช้ รถตัว trd นะคับ โช๊คยี่ห้อนี้ ดีมากคับ ปรับแต่งตามความพอใจ นุ่ม ไม่โยน ไม่กะด้าง เระ ไม่ต้องเสริมอย่างอื่นเรย  เข้าโค้ง ok เปลี่ยนมา 3 หมื่นนิดๆ กะบอกเขียวคับ
ใส่มาเร้ว ไม่เสียดาย ตังเรย :emo_020: :emo_020:

ออฟไลน์ M

• NFC.155
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5000
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หมี
เล่นโซเชียล ไม่เก่งคับ ตอบง่ายๆ นะคับ ใส่โชค tein มา เพราะลง ล้อ 22 มา จึงต้องเปลี่ยน ผมใช้ รถตัว trd นะคับ โช๊คยี่ห้อนี้ ดีมากคับ ปรับแต่งตามความพอใจ นุ่ม ไม่โยน ไม่กะด้าง เระ ไม่ต้องเสริมอย่างอื่นเรย  เข้าโค้ง ok เปลี่ยนมา 3 หมื่นนิดๆ กะบอกเขียวคับ
ใส่มาเร้ว ไม่เสียดาย ตังเรย :emo_020: :emo_020:

:emo_102:

ออฟไลน์ prajuab

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5209
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: จวบ
  • ขายและติดตั้ง Alu.Composite

:emo_102:
เปลี่ยนที่ไหนครับ ขอข้อมูลหน่อยครับ

ออฟไลน์ ธนาเสฎฐ์

• **
  • สมาชิก ID: 13215
  • จังหวัด: Ratchaburi
  • ชื่อเล่น: เจี๊ยบ
ร้านที่ผมเปลี่ยนโชค อยู่ที่ราชบุรี คับ ชื่อร้าน หมีล้อแม็ก

ช่าง ที่ดูแล ชื่อ คุนบอล เรื่อง ปรับแต่ง ไว้ใจได้คับ ราคาก็ok

รอพี่ๆ ท่านอื่น แนะนำ เพิ่มเติม นะคับ :emo_102: :emo_102: :emo_102:

ออฟไลน์ Bomzz

• *
  • สมาชิก ID: 13618
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: บอม
รอฟังteinคับผม

ออฟไลน์ Keang1323

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 15901
  • จังหวัด: อุบลราชธานี
  • ชื่อเล่น: เก่ง
ผมก็เล็งๆtein street advance อยู่เหมือนกันแต่ทำไมไม่ค่อยเห็นมีคนใส่ มีแต่คนใส่ozyครับ

Tags: