เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกฝั่งธนบุรีและพื้นที่ใกล้เคียงรวมกลุ่มทำกิจกรรมกันครับ (กิจกรรมupdateในโพส)  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออนไลน์ Papeekae_Thon

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11081
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: บางแค-พุทธมณฑลสาย4
  • ชื่อเล่น: เก้
  • NFC.1421
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวัสดีครับ ตามหัวข้อเลยครับ แนะนำตัวกัน หาแนวร่วมครับ อยากรวบรวมพี่ๆที่พิกัดอยู่ใกล้กัน พบปะพูดคุยกัน ทำกิจกรรมทำบุญ-ท่องเที่ยวกันครับ อีกหนึ่งครอบครัวหนึ่งมิตรภาพดีๆครับ
เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้อง หลากหลายอาชีพ หลากหลายทัศนคติ ช่วยเหลือปรึกษาหารือกันภายภาคหน้า ทำกิจกรรมเพื่อสังคม พูดคุยแลกเปลี่ยนช่วยเหลือกัน ที่อาจได้มิตรภาพสัมพันธไมตรีมากกว่าแค่คนขับรถรุ่นเดียวกันครับ รบกวนพี่ๆในพื้นที่ที่เข้ามาทักทายทิ้งID LINEให้หน่อยครับถ้ามีสมาชิกจำนวนหนึ่งผมอยากจะตั้งกลุ่มไลน์เอาไว้พูดคุย แจ้งข่าวจากคลับใหญ่และคลับอื่นๆ และนัดกันทำกิจกรรมทำบุญหรือพักผ่อนกันครับ

เบอร์โทรส่วนตัวผม 062-698-9896 เก้นะครับมีเรื่องอะไรฉุกเฉินในพื้นที่ช่วยได้ช่วยเต็มที่ครับผม

สมาชิกในพื้นที่ Update 12/9/2560 16:17
พี่ท่านไหนสนใจร่วมกลุ่มกันรบกวนขอชื่อ พิกัด และID Lineโพสในกระทู้ให้ด้วยครับ

1. เก้                 พิกัด    พุทธมณฑลสาย4           ID LINE : papeekae   
2. พี่ธง               พิกัด    หลังซีคอนบางแค           ID LINE : (ยังไม่ได้ลง)
3. พี่โน๊ต             พิกัด    พระราม 2                   ID LINE : (ยังไม่ได้ลง)
4. Hengman      พิกัด    ซ.กรุงธนบุรี6                ID LINE : (ยังไม่ได้ลง)
5. Sammon       พิกัด    มบ.สุขสันต์(บางแค)       ID LINE : samlambo
6. JO1794         พิกัด    พุทธมณฑลสาย1           ID LINE : (ยังไม่ได้ลง)
7. พี่เฉลิมศักดิ์      พิกัด     กระทุ่มแบน                 ID LINE : cls0099
8. Lek-swing     พิกัด    พันท้ายฯสมุทรสาคร        ID LINE : (ยังไม่ได้ลง)
9. พี่เอ               พิกัด    บางบอน                    ID LINE : com46art
10. พี่โบ้             พิกัด    สาย4                        ID LINE : pakorn1911

กิจกรรมUpdate

วันอาทิตย์ ที่ 1 ตุลาคม 2560
กิจกรรมครบรอบ1ปี Fortuner Clubกลุ่ม สิงห์ปราการ
ณ สถานสงเคราะห์เด็กพิการทางสมองและปัญญา จังหวัดราชบุรี ต.น้ำพุ อ.เมือง จ.ราชบุรี
(รายละเอียดอยู่ที่หน้า2ครับ)

:emo_103: :emo_106: :emo_105: :emo_103: :emo_106: :emo_105:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2017, 12:54:50 โดย Papeekae_Thon »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Thongc2015

• VIP.007
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1759
  • พลังน้ำใจ : 15
  • จังหวัด: กทม 10160
  • ชื่อเล่น: ธง
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
ยินดีอย่างยิ่งครับคุณเก้
ผมก็คนฝั่งธน อยู่หลังซีคอนบางแค
มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้เต็มที่ครับ
คลับของเรามีการจัดคาราวานเป็นครั้งคราว แต่เนื่องจากภาวะบ้านเมืองยังไม่เหมาะที่จะจัด และที่ผ่านมาก็เจอหน้าฝนซึ่งตกแทบทุกวัน
คาดว่าต้นเดือนหน้าอากาศกำลังดี น่าจะมีการจัดพบปะระหว่างสมาชิกในรูปแบบคาราวานครับ
ยังไงก็อยากจะขอรบกวนเพื่อนสมาชิกทุกท่านช่วยกันแนะนำสถานที่ ๆควรจัดไปครับ

• **
  • NFC.1421
สวัสดีครับพี่ธง ยินดีมากๆครับ ผมอยู่ตรงตลาดบางแคครับ แต่ไปๆ มาๆ บ้านที่สาย4ด้วย ไว้มีโอกาสได้พบกันทำกิจกรรมร่วมกันครับพี่

ออฟไลน์ notezaa

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 11895
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โน๊ต
สวัสดีครับ โน๊ต ครับผม พระราม 2 ครับ
 ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Hengman

• NFC.1050
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5790
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: Suphanburi
  • ชื่อเล่น: เฮง
  • ร้านต๋อยเฮงวัสดุ 092 257 99หก9
ครับ ซ.กรุงธนบุรี6 ซ.ศรีสุข ครับ

ออฟไลน์ sammon

• NFC.614
  • สมาชิก ID: 7247
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: แซม
สวัสดีครับอยู่หมู่บ้านสุขสันต์ครับ ตรงข้ามเขตบางแคครับ :emo_102:

ออฟไลน์ Thongc2015

• VIP.007
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1759
  • พลังน้ำใจ : 15
  • จังหวัด: กทม 10160
  • ชื่อเล่น: ธง
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
ยินดีมากครับ
แสดงว่าสมาชิกฝั่งธนฯมีพอสมควรทีเดียว
คงต้องรอคุณเก้ จขกท(เจ้าของกระทู้) เข้ามาช่วยรวบรวมเพื่อนสมาชิกฝั่งธนฯ ครับ

• **
  • NFC.1421
ยินดีมากๆครับทุกท่าน ตั้งแต่เริ่มปีใหม่นี้ เห็นสมาชิกในคลับเราวิ่งเส้นเพชรเกษมเริ่มบ่อยแล้วหวังว่าโอกาสต่อไปจะได้ร่วมกิจกรรมดีๆกันครับ :emo_051: :emo_051: :emo_051:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2017, 11:31:11 โดย Papeekae_Thon »

ออฟไลน์ M

• NFC.155
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5000
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หมี

ออฟไลน์ Jo1974

• สมาชิก ID: 9519
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นงค์
ผมอยู่​สาย1ครับ :)

• **
  • NFC.1421
 :emo_102: :emo_102: :emo_102: :emo_102: :emo_102: :emo_102:
ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกๆท่านครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้ลงID LINE ให้หน่อยครับถ้ามีสมาชิกใกล้เคียงกันสักจำนวนหนึ่งผมอยากจะตั้งกลุ่มไลน์ เอาไว้พูดคุย หรืออาจนัดทำกิจกรรมทำบุญ ท่องเที่ยว หรือพบเจอเป็นครั้งคราวครับ

ออฟไลน์ เฉลิมศักดิ์ สถิตย์

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 14375
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: โอ๊ะ
สวัสดีครับ อยู่กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
ID line : cls0099
(บ้านเกิด จ.พังงา)
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ sammon

• NFC.614
  • สมาชิก ID: 7247
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: แซม
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
IDline: samlambo
 :emo_105:

ออฟไลน์ Lek-swing

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12372
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: เล็ก
สวัสดีครับ 2.4V - all in Black
อยู่ซอยพันท้ายฯ สมุทรสาครครับ

ออฟไลน์ com46art

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 15571
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: เอ
เอครับ อยู่แถวบางบอน รอรับรถวันพุธแล้วครับ 2.8 trd 4x4

line : com46art

Tags: