เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกฝั่งธนบุรีและพื้นที่ใกล้เคียงรวมกลุ่มทำกิจกรรมกันครับ (กิจกรรมupdateในโพส)  (อ่าน 1314 ครั้ง)

ออฟไลน์ Papeekae_Thon

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11081
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: บางแค-พุทธมณฑลสาย4
  • ชื่อเล่น: เก้
  • NFC.1421
    • รางวัลและกิจกรรม

รบกวนอีกครั้งครับรบกวนพี่ๆที่เข้ามาลงID LINE และพิกัด ไว้ให้หน่อยนะครับ ได้สมาชิกประมาณหนึ่งแล้วผมจะขออนุญาติตั้งกลุ่มไลน์เพื่อให้ง่ายกับการติดต่อครับ ช่วงนี้ผมขออัพเดทพี่ๆในพื้นที่ และกิจกรรมที่กลุ่มต่างๆจัดขึ้นมาแชร์ในนี้ก่อนนะครับจะได้ไปร่วมทำบุญและท่องเที่ยวกันครับ

:emo_103: :emo_103: :emo_103: :emo_103: :emo_103:

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

• **
  • NFC.1421
ทางกลุ่ม สิงห์ปราการ จะจัดงานครบรอบ 1 ปี โดยทางกลุ่มฯ มีความประสงค์ ความตั้งใจที่จะทำความดี ตอบแทน สังคมโดยการช่วยเหลือน้องๆผู้ด้อยโอกาสทางสมองผ่านทาง สถานสงเคราะห์ฯ
#กำหนดการจัดงานขึ้น ในวันอาทิตย์ ที่ 1 ตุลาคม 2560
#สถานที่จัดงาน : สถานสงเคราะห์เด็กพิการทางสมองและปัญญา จังหวัดราชบุรี ต.น้ำพุ อ.เมือง จ.ราชบุรี
โดยเบื้องต้นมีความประสงค์ที่จะจัดกิจกรรมในงาน มีรายละเอียดดังนี้
1) ร่วมกิจกรรมเลี้ยงอาหารกลางวัน และ ขนม ให้น้องๆ ณ สถานสงเคราะห์ฯ
2) มอบอุปกรณ์ อุปโภค บริโภค เช่น น้ำยาทำความสะอาดพื้น ผ้าอ้อม และ มอบ เสื้อผ้า สภาพดี ให้กับน้องๆ
3) มอบเงินทั้งหมดที่เหลือจากการจัดกิจกรรม เพื่อส่งมอบเป็นทุนการศึกษา ค่าใช้จ่ายให้กับสถานสงเคราะห์
4) รับมอบสิ่งของบริจาคจากเพื่อนสมาชิก เพื่อทำการส่งมอบ โดยทางสถานสงเคราะห์ฯ ยังมีความต้องการรับ บริจาค รถเข็น  และ กางเกงขาสั้น(JJ) และส่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นข้างต้น อีกเป็นจำนวนมาก ท่านสามารถติดต่อบริจาคผ่านทาง สมาชิกสิงห์ปราการทุกท่านครับ
จึงขอเรียนเชิญ สมาชิกที่มีจิตศรัทธา ร่วมบริจาค ร่วมทำบุญ ร่วมกับกลุ่มสิงห์ปราการ เพื่อน้องๆ เพราะการทำความดีครั้งนี้ ให้เติมเต็ม โดยน้องๆ เป็นการทดแทนในส่วนที่ขาดหายไป เค้ารู้ว้าสังคม ไม่เคยทอดทิ้งเค้าให้อยู่โดยเพียงลำพัง.
โดยกลุ่มสิงห์ปราการ ได้จัดจำหน่าย เสื้อยืด+พวงกุญแจ+สติ๊กเกอร์ ตามแบบในราคา 299 บาท ค่าจัดส่งคิดเพิ่มชุดละ 50 บาทตัวต่อไปคิดค่าขนส่งตัวละ10บาท
ท่านสามารถจัดซื้อเพื่อร่วมทำบุญได้โดย….
#โอนเงิน ชื่อบัญชี  น.ส.นิจ รักษาธิการ ธนาคาร กสิกรไทย สาขาซอยอุดมสุข
#เลขที่บัญชี  029-1-68284-7
โดยโอนเสร็จเรียบร้อยแล้วกรุณาแจ้งสลิป ชื่อ ที่อยู่ ในการจัดส่งด้วยครับ

สุดท้ายทางกลุ่มสิงห์ปราการ ขอกราบขอบพระคุณสมาชิกนักบุญทุกท่านที่ได้ร่วมทำบุญและขออนุโมทนาสาธุให้กับทุกๆท่าน จงมีแต่ความสุข ความเจริญ ในหน้าที่ การงาน  การเงิน ร่ำรวยๆ เฮงๆ กันทุกท่าน และตลอดไป ครับ
จากใจ สหายสายสิงห์ “นานแค่ไหนก็เพื่อน”

• **
  • NFC.1421
พี่ๆท่านใดสนใจเชิญร่วมทำบุญ หรือสนใจจะเดินทางไปด้วยกันติดต่อผมได้เลยนะครับ จะมีพี่ๆทางNew Fortuner Club และพี่ๆFortuner Club กลุ่มต่างๆ ไปกันค่อนข้างเยอะ ถ้าพี่ๆมีเวลาว่างอยากชวนไปร่วมทำบุญพบปะพูดคุยแลกมิตรภาพกัน ไม่รู้จักใครไม่เป็นไรครับไปปุ๊บเดี๋ยวก็รู้จักกันเองครับ

:emo_103: :emo_103: :emo_103: :emo_103: :emo_103:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2017, 16:51:33 โดย Papeekae_Thon »

ออฟไลน์ Pakornkiat

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 16137
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: โบ้
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมโบ้ครับ อยู่แถวสาย4 พึ่งสมัครสมาชิคอยากร่วมกิจกรรม และทำความรู้จักพี่ๆแถวฝั่งธนครับ ID Line : pakorn1911

• **
  • NFC.1421
อัพเดทจุดนัดพบและกำหนดการครับ พี่ๆท่านใดสนใจจะร่วมเดินทางไปทำบุญร่วมกันติดต่อมาทางผมได้เลย ทักไลน์หรือโทรมาก็ได้ครับมาทำความรู้จักกันครับ

ผมไปในนามกลุ่มNew Fortuner DINOครับ มาครับมาด้วยกันเดี๋ยวผมเทคแคร์เองรับรองไม่เหงาแน่นอนครับ555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 13:04:46 โดย Papeekae_Thon »

Tags: