เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการเอาภาพและเสียงจากมือถือขึ้นจอ มาแต่ภาพเสียงหาย  (อ่าน 1489 ครั้ง)

ออฟไลน์ titas

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10624
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: เฒ่า
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
หลังจากปลดล๊อกหน้าจอเรียบร้อยใช้งานได้แล้ว  ก็ถือโอกาศ
ติดตั้ง CAR WIFI DISPLAY เสียเลย เผื่ออาศัยดูกีฬาระหว่างเดินทางบ้าง
โดยเข้าทาง AV IN ของชุดสายปลดล๊อกครับ เหลือง แเง ขาวทั้งสามเส้น
เป็นที่เรียบร้อย  ผลปรากฎว่ามาได้แต่ภาพที่ไปจากมือถือครับ แต่เสียงหายไป
ไม่ขึ้นจอ อาการเช่นนี้เกิดจากอะไรครับ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยเหลือ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

มือถือผม IPHONE 6s PLUS ครับ ส่วน ไวไฟบ๊อกซ์ตามภาพครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

Tags: