เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกรถใหม่วันนี้เซลบอกว่า  (อ่าน 667 ครั้ง)

ออฟไลน์ มงคล

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 14462
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ปอน
    • รางวัลและกิจกรรม
ออกรถใหม่วันนี้เซลบอกว่า
« เมื่อ: 17 ต.ค. 2017, 11:27:44 »
 Share 
คือจะไปจองรถฟอร์จูนเนอร์เซลบอกว่าจะปรับโฉมอีกครั้งกลางเดือนธันวาจริงรึป่าวครับเลยรอดูก่อนว่าปรับอะไมั่งโตโยต้าน่ารักมากมีอะไรมาเรื่อยๆไม่จบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ต.ค. 2017, 11:12:18 โดย มงคล »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ chantavu

• *
  • สมาชิก ID: 3594
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ต๊๋
Re: ออกรถใหม่วันนี้เซลบอกว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2017, 22:35:27 »
จะมีจริงหรือครับ สงสัยมาก เพราะเพิ่งจะออก MY18 มา (แต่ถ้ามีก็ดี)

ออฟไลน์ NP_Game

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 16379
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: เกมส์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ต.ค. 2017, 13:02:02 »
วันนี้ผมเพิ่งสอบถามเซลมา  แต่เค้าบอกว่าเดือนนี้เป็นรุ่น A3 แล้ว  (รุ่น TRD)
1 เพิ่มเบาะหน้าเป็นเบาะไฟฟ้าทั้งคู่  (ปกติจะมีเบาะไฟฟ้าเฉพาะของคนขับ)
2 เพิ่มไฟใต้กระจกมองข้าง (ผมก็ยังไม่เห็นรุ่น A3 เลย เพราะเขาว่ากำลังผลิตกันอยู่)
ละอีกอื่นๆ ผมไม่ทราบว่ามีอะไรอีก
   ผมก็กำลังหาที่จองรถอยู่ครับ  ขก.รอมอเตอร์โชว์แล้ว  :emo_046: :emo_046: :emo_046: :emo_046:

ออฟไลน์ deena6787

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15689
  • จังหวัด: สระบุรี
  • ชื่อเล่น: อ้น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ต.ค. 2017, 14:38:13 »
ตัวปรับปรุงเมื่อ สิงหา 60 นี่ก็ A3 แล้วนี่ครับ จะมีอะไรเปลี่ยนอีก :-X :-X :-X

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ต.ค. 2017, 11:10:41 »
รอกันดีกว่าครับพี่เผื่อมีถ้าไม่รีบผมออกรถเดือนมกราตอนนี้หาอยู่ว่าที่ไหนให้โปรเด็ดๆ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ต.ค. 2017, 11:14:05 »
ที่คุยกะเซล

ออฟไลน์ napat5529@gmail.com

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2292
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: natty
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 พ.ย. 2017, 15:48:10 »
สนใจ  ออกรถฟอร์จูนเนอร์ ปรึกษาทางเราได้นะคะ
ยินดีให้บริการค่ะ

สนในแคมเปญ  ปรึกษาเราได้นะคะ
***ยุ้ย โทร 095-8468320
***ไลน์  napat_yui
โชวรูม  กรุงเทพมหานคร  บางเขนค่ะ

ออฟไลน์ DEN.NFC

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2075
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Samutprakan
  • ชื่อเล่น: D'en
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • All New Fortuner New legend of the pride
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พ.ย. 2017, 08:56:37 »
ที่คุยกะเซล

ได้ข่าวมาว่าช่วงเดือน พย.-ธค. 2560 นี้ จะเป็น REVO ที่จะไมเนอร์เชนจ์นะครับ Fortuner ยังไม่มีข่าว คิดว่าน่าจะยังครับ เพราะยังขายดีอยู่ หรือถ้าจะไมเนอร์เชนจ์จริงๆก็คงยอดตกโน่นแหละครับ

ออฟไลน์ jadekmutt

• *
  • สมาชิก ID: 16350
  • จังหวัด: Chonburi
  • ชื่อเล่น: เจต
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พ.ย. 2017, 09:40:11 »
เซลล์บางทีก็มั่วครับ ผมถามยางอะไหล่ New fortuner เป็น แม็กหรอครับ เซลล์ยังบอกว่าเป็นล้อกะทะอยู่เลย ผมละงง โบชัวยังเขียนว่าล้ออัลลอยเลยยางอะไหล่

ออฟไลน์ nickbeam

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 10162
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นิค
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 พ.ย. 2017, 09:22:51 »
เท่าที่ตามข่าวมานะครับ ฟอร์จูนเนอร์น่าจะไมเนอร์เช้นจ์ปลายปี2018ครับ

ออฟไลน์ DEN.NFC

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2075
  • จังหวัด: Samutprakan
  • ชื่อเล่น: D'en
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • All New Fortuner New legend of the pride
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 พ.ย. 2017, 17:06:31 »
เท่าที่ตามข่าวมานะครับ ฟอร์จูนเนอร์น่าจะไมเนอร์เช้นจ์ปลายปี2018ครับ
ตามนั้นครับ ฟอร์จูนเนอร์น่าจะไมเนอร์เช้นจ์ ช่วงกลางปีถึงปลายปี 2018 ครับ

Tags: