เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ การเปลี่ยนโช้คหน่อยครับ  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ yin yin

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 17718
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: yin
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขับ Fortuner 2.4 ซิกม่า รู้สึกเวลาเจอ พื้นไม่เรียบ ตัวรถนี้ สะเทือนไปหมด คนมาด้วย หลับไม่ลงกันเลยทีเดียว O0 O0 อยากได้คำแนะนำในการเปลี่ยน ช่วงล่างครับ ของบไม่ บานปลาย เอาแบบ ชุดยอดนิยมก็ได้ครับ ส่วนตัวใช้ภายใน กรุงเทพมีออกต่างจังหวัดครับ และขอสอบถามว่าเซตนี้ เหมาะไหมรับ Procomp Prorunner หลัง Fox 2.0 ครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Lekk

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6295
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก
ลองไปที่ Ozy Autozone สำนักงานใหญ่ ตรงถนนสายไหมดูครับ ...หลายคนใช้แล้วจบ รวมทั้งผมด้วย...มีเขียน review ไว้แบบละเอียดในห้องกระทู้แต่งรถครับ ลอง search ดูเป็นแนวทางได้

ออฟไลน์ นอร์แอ้น

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 191
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นราธิวาส
  • ชื่อเล่น: นอร์แอ้น
ของผม โช้คYSS+สปริงOZY ราคา ไม่เกิน30000บาท จบครับ สอบถามได้ครับ 0814138238

ออฟไลน์ pkea

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 16886
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: จันทบุรี
  • ชื่อเล่น: pkea
ใส่ prorunner คู่หน้า หลัง mx6 อยู่ครับ (2.4 4x4) แต่เปลี่ยนสปริงแล้วนะครับ
หน้าจะออกนิ่มกว่า(แต่ไม่ย้วยนะครับ) หลังจะกระด้างถ้าไม่มีคนนั่ง(ปรับเบอร์ต่ำสุดนะครับ) ถ้าได้หลังนิ่มใกล้เคียงกันจะดีมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2018, 22:06:56 โดย pkea »

Tags: