เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคนไหนติด lamina เซรามิคบ้าง  (อ่าน 864 ครั้ง)

ออฟไลน์ zizuzi

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 14229
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: Guide
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
กำลังตัดสินใจ อยู่ว่า จะติด L15 (60%)ทั้งคันดี  หรือว่า จะติด L15 (60%) บานหน้า L05 (80%)ที่เหลือดี  เพื่อนๆคนไหน มีรูปภายในภายนอก เป็นแนวทางหน่อยครับ  ขอบคุณครับ :emo_090:

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ Nuuchat

• *
  • สมาชิก ID: 18172
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ชัช
Re: เพื่อนคนไหนติด lamina เซรามิคบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มี.ค. 2018, 12:57:58 »
ดีมั้ยค่ะ...

ออฟไลน์ นอร์แอ้น

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 191
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นราธิวาส
  • ชื่อเล่น: นอร์แอ้น
Re: เพื่อนคนไหนติด lamina เซรามิคบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มี.ค. 2018, 17:24:35 »
รถที่บ้าน3คัน ลามีน่าทั้งหมดเลยครับ แต่ไม่รู้ว่าเซรามิคหรือเปล่า แต่ส่วนตัวแล้วชอลยี่ห้อนี้มากครับ

ออฟไลน์ mieng

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 17220
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: เมี้ยง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 เม.ย. 2018, 10:46:27 »
ผมพึ่งไปติดมาเมื่อวานร้านน้องคนรู้จักกันคิดราคาให้พิเศษครับสนใจทักมาได้ครับเดี๋ยวเเนะนำให้ ผมติดlamina digital ctx L05(80) รอบคัน บานหน้า L30(50)
ขับสบายครับไม่มีปัญหา ส่วนตัวชอบครับ มองจากข้างนอกไม่ค่อยเห็นเเต่มองจากข้างในสว่างชัดเจนครับ มืดดีครับ

ออฟไลน์ bassesb

• *
  • สมาชิก ID: 17536
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: บาส
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เม.ย. 2018, 16:54:17 »
hi-kool UV Care 80รอบคัน บานหน้า60 กลางวันดีมาก กลางคืนมืดไปหน่อย

ออฟไลน์ กระทิง ดำดิน

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 18628
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ลิฟท์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 เม.ย. 2018, 11:35:56 »
อยากทราบเหมือนกันครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ mieng

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 17220
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: เมี้ยง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 เม.ย. 2018, 14:59:00 »
ผมติด80รอบคันยกเว้นบานหน้า60ครับ ส่วงนตัวผมว่าขับกลางวันโอเครครับ เเต่กลางคืนผมว่าลำบากนิดหน่อยหน่อยครับ เพราะอาจจะยังไม่ชิน เเต่ถ้าคนสายตาไม่ค่อยดีผมว่าขับยากเหมือนกันนะครับ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

ออฟไลน์ sukratak

• *
  • สมาชิก ID: 2090
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: tak
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 เม.ย. 2018, 15:14:23 »
เซรามิคผมว่าดีตรงที่สีเข้ม มองออกสว่าง แต่ถ้าเทียบการกันร้อน ไม่ค่อยคุ้มราคาเท่าไหร่ แบบมันค่อนข้างแพง แต่กันร้อนดีกว่าฟิล์มธรรมดาประมาณนึง ส่วนตัวชอบพวกคริสตันไลน์ vk ไปเลยมากกว่า มีทั้งสีเข้มสีอ่อน แต่กันร้อนดีมากๆ

ออฟไลน์ Peterfan

• *
  • สมาชิก ID: 4321
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: peter
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2018, 23:50:18 »
จัด 60 80 โลดครับเอาแดดอยู่ กลางวันไม่ร้อนเลยครับ เพิ่งไปติดมาเมื่อาทิตย์ที่แล้วร้านแถวงามวงศ์วาน จัดว่าดีครับ

ออฟไลน์ boxclub

• *
  • สมาชิก ID: 7613
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: box
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2018, 00:04:27 »
ช่วยแนะนำด้วยคับ ตอนนี้ใช้ c40 บานหน้าอยู่ร้อนมาก หาเซรามิคดีๆอยู่ รบกสนน้าๆด้วยคับ

ออฟไลน์ jay009

• *
  • สมาชิก ID: 19276
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: เจ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2018, 11:31:19 »
ใช้อยู่ครับ มืดสนิทกันร้อนดีมาก ถ้ามีงบจัดเลยอย่าเสียดาย