เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: V-SHOPของแต่ง/ชุดแต่ง New Fortuner มาแล้วครับผมที่เดียวจบ ผลงานเพียบ!!!  (อ่าน 117381 ครั้ง)

Army1212 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ v-shop

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2570
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: วี
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
V-shop ประดับยนต์/ ชุดแต่ง New Fortuner 2016 / 2017 / FortunerTRD พร้อมแล้วครับ ครบวงจรที่เดียวจบ

ขาย ปลีก - ส่ง ประดับยนต์/ประดับยนต์ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ทุกชนิด สนใจติดต่อได้เลยครับ จัดส่งทั่วประเทศคราบบบ

ชุดแต่ง new fortuner 2016 / 2017 / 2018 / TRD จากค่ายชั้นนำ  Freeform / Fiar / ZERCON / RBS /  JAP / Lxmode japan /และอื่นๆที่กำลังจะตามมา รวมมาอยู่ที่นี่แล้วครับ

ช่องทางการติดต่อสั่งซื้อ
Tel.0800-443357
Tel.081-206-0004
Tel.02-533-6422

เยี่ยมชมและสั่งซื้อสินค้าได้ที่
www.v-raceshop.com

Update ผลงานตลอดๆผ่านช่องทาง
https://www.facebook.com/vraceshop

Line ID : @v-shop

ผลงานมีทุกหน้าคราบบ เลือกชมในแบบที่ใช้ได้เลยครับผม

อ่านก่อนซักนิดนะครับ

-สามารถมารับของและติดตั้งได้ที่ ซอย วิภาวดี33 หน้าปากซอยเลยครับ ตรงข้าม ทางเข้าฐานทับอากาศ (ท.อ.)
หรือเข้า Google Map พิมพ์ แต่งรถv-shop
หรือ Click https://goo.gl/6nzaOe

case กุญแจ abs 300.- หนัง 400.-

ไฟตัดหมอก LED แท้จาก TOYOTA ตรงรุ่นเสียบปลั๊กได้เลย 3,800.-

สินค้ามาใหม่!!!!
ท่อไอเสีย HKS LEGAMAX NEW FORTUNER ตรงรุ่น 2 ท่าน กลาง+ปลาย กับงานคุณภาพ จาก HKS  กับโปรฯ ลด 10%
ท่อคู่ W-Tail ราคา 12,000.- เหลือ 10,800
ท่อเดี่ยว  ราคา 11,000.- เหลือ 9,900
ท่อเดี่ยวปลายคาร์บอน ราคา 12,000.- เหลือ 10,800

Clip เสียง New Fortuner
https://www.facebook.com/vraceshop/videos/1792776270748593/
https://www.facebook.com/vraceshop/videos/1649245165101705/

ค้ำนิรภัย safety bar by ultra racing สำหรับ รถ SUV ยอดนิยมที่ ครบที่สุดสำหรับ ALL NEW TOYOTA FORTUNER ทุกคัน 1 ชุด 3ชิ้น ครบวงจร สำหรับใครที่มองหาตัวช่วยเรื่องช่วงล่างและการทรงตัวรุ่นนี้
1. ค้ำหน้าบน จุดยึดดีรองรับแรง ปรับความตึงได้ หลบเครื่องไม่เกะกะ 4,400.-
2. ล่างหน้า ค้ำแพช่วงล่างกับโครงสร้างรถ ลดการขยับ บิด เมื่อเข้าโค้ง ขึ้นเนิน 4,400.-
3. กันโคลงหลัง ขนาดใหญ่ขึ้น 30% จุดยึดเดิม ไม่ต้องห้อยโหน เหล็กสปริงเกรด automotive ดัดหุ่นยนต์แบบชิ้นเดียวไม่มีรอยต่อ 10,900.-
-ลดอาการ โยน โคลง ท้ายห้อย นั่งแล้วไม่กระชับ ขับแล้วไม่เข้ามือ หายขาด รู้สึกมั่นใจ ตึงมือ
-ไม่แข็งกระด้าง ไม่ลดความสูง ไม่ต้องโหลดเตี้ย ขับสบาย
-ไม่ต้องรื้อรถใหม่ๆ ไม่ต้องถอดช่วงล่างทิ้ง ไม่ต้องดัดแปลง
-ไม่ต้องต้องดูแลรักษา ใส่แล้วใช้ยาว รับประกะนตลอดอายุการใช้งาน
-สินค้านำเข้าทุกชิ้น ผ่าน ISO9001 และ superbrand Asia pacific

ตัวปรับระดับไฟหน้าแท้ ตรงรุ่น 1,800.-

ยางปิดช่องว่างประตูลดเสียง G1 600.- (ประตู2ข้าง)

กันรอยท้ายมีไฟ ตรงรุ่น TRD เท่านั้น 2.900.-

กันรอยท้ายสำหรับ TRD โครเมี่ยม/เคฟล่า 2,000

กันรอยท้าย TRD Zigma 2,200

แปลง New Fortuner เป็นตัว TRD ด้วยอะไหล่แท้ๆ ของใหม่ทั้งหมด แบบครบๆ พร้อมทำสี+ติดตั้ง ราคา Call ครับผม T.0800-443357

ชุดแต่ง New Fortuner TRD

ชุดแต่ง New Fortuner TRD Fiar กับ 2 model Lexus DNA สมการรอคอย
FD-S sport หรูตัดบรอนซ์ กับชุดหน้า+หลัง  15,800.-
FD-R sport แรงตัดแดง ชุดหน้า+หลัง  15,800.-
FD-X sportเข็ม ตัดเทาดำ ชุดหน้า+หลัง  15,800.-
ครอบบันไดข้างซ้าย+ขวา เพิ่ม 6,700.-

ชุดแต่ง New Fortuner TRD Freeform FL-TRD สำหรับ TRD เท่านั้น
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลัง 16,800.-
ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได 22,500.-

ชุดแต่ง New Fortuner TRD Vazooma XT สำหรับ TRD เท่านั้น
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลัง 18,000.-
ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได 20,000.-

ชุดแต่ง New Fortuner TRD JAP Rsport ตรงรุ่นสำหรับ Fortuner TRD เท่านั้น
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลังท่อคู่ 17,500.-
ชุด 9 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน + คาดเอว 31,000

ชุดแต่ง new fortuner สำหรับรุ่นธรรมดา

ชุดแต่ง งานคุณภาพ จาก Fiar Design ชุดสเกิร์ตหน้า-หลัง New Fortuner
New!!!!
FD-3GS เอาใจคนรักท่อคู่ หน้า+หลัง 16,000 ขาวมุก 16,800.-
FD-3  หน้า+หลัง style หล่อนุ่มลึก 16,000 ขาวมุก 16,800.-
FD-2LT พร้อมชิ้นงานโครเมี่ยม TRD Style หน้า+หลัง 16,900 สีขาวมุก 17,700.-
FD-2 L พร้อมชิ้นงานโครเมี่ยม หน้า+หลัง 16,900 สีขาวมุก 17,700.-
FD-2 LS ท่อคู่ หน้า+หลัง 16,000 สีขาวมุก 16,800.-
FD-2 โครเมี่ยม+ท่อคู่ หน้า+หลัง 18,000 สีขาวมุก 18,800.-
FD-1 ราคาพร้อมติดตั้ง 13,800.- สีขาวมุก 14,600.-
เพิ่มชุดครอบบันไดข้าง เหลือเพียง 6,700

ชุดแต่งล่าสุด New Fortuner LX MODE V.2 เพิ่มความหรู ดุดัน แตกต่างอย่างมีระดับ จากญี่ปุ่นให้คนไทยได้เป็นเจ้าของได้แล้ววันนี้ กับชุด 3 ชิ้นราคา โปรฯ 29,900.- โปรฯจัดชุดเหลือ 26,900.-

ชุดแต่ง New Fortuner Tithum
ชุด 3 ชิ้น หน้าพร้อมเดย์ไลท์+หลัง+กระจังหน้า พิเศษ 19,900
ชุด 2 ชิ้น หน้าพร้อมเดย์ไลท์+หลัง 17,000
กระจังหน้า แยกชิ้นละ 5,000.-

New Fortuner FL-X
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลัง 22,500.-
ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา 24,500.-
ชุด 9 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน + คาดเอว  35,000.-

ชุดแต่ง New Fortuner by FITT ชื่อนี้คุณภาพทุกชิ้น กับชุด หน้าพร้อมไฟ LED + ท้าย พร้อมไฟ LED ครับผม โปรฯ 5 คัน โทรสอบถามได้เลย T.0800-4433-57

ชุดแต่ง New Fortuner  RBS V2 ท่อกลมคู่
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลัง จาก 15,500 จัดโปรฯ เหลือ 14,900.-
ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา 19,900
ชุด 5 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + คาดเอว 22,900
ชุด 8 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน 26,000
ชุด 9 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน + คาดเอว 31,000ราคาพิเศษ 28,000

ชุดแต่ง New Fortuner RBS  V1ท่อเหลี่ยม
ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลัง 15,500.-
ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา 21,500
ชุด 5 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + คาดเอว 23,500
ชุด 8 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน 27,500
ชุด 9 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได ซ้าย+ขวา + กาบประตู 4 บาน + คาดเอว 31,000ราคาพิเศษ 29,000

ชุดแต่ง LX MODE New FORTUNER เพิ่มความหรู ดุดัน แตกต่างอย่างมีระดับ จากญี่ปุ่นให้คนไทยได้เป็นเจ้าของได้แล้ววันนี้ กับชุด 3 ชิ้นราคา โปรฯ 24,900.-
-สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DRL 13,000.-
-สเกิร์ตหลังท่อคู่ 8,000.-
-หน้ากระจังแบบเปลี่ยนยกชิ้น 6,900.-

ชุดแต่ง Zigma Sport จาก REVEN กับชุดแต่ง Style VIP ราคา โปรฯ[/color] สนใจโทรเลยคราบ T.0800443357

ชุดแต่ง New Fortuner จากค่าย ATIVUS
-หน้า+หลัง 18,000.-
-หน้า+หลัง+ครอบบันได L+R 24,000.-

ชุดแต่ง New Fortuner VAZOOMA-X มาพร้อมไฟLED+ไฟเลี้ยวในด้านหน้า พร้อมกับไฟเบรคท้าย
-ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได L+R 24,000.-

ชุดแต่ง New Fortuner VAZOOMA-VIP ท่อคู่เหลี่ยม
-ชุด 4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได L+R 18,000.-

ชุดแต่ง New Fortuner 2016 จากค่าย Freeform
เริ่มจาก set หน้าใหญ่ Lexus style
-เริ่มจากชุดใหญ๋ 15 ชิ้น สเกิร์ตหน้า Lexus Style สเกิร์ตหลัง+ท่อคู่ บันไดข้าง ซ้าย+ขวา กาบประตู 4 บาน คิ้วล้อรอบคัน คาดเอวท้าย ราคา 42,000
-ชุด 9 ชิ้น สเกิร์ตหน้า Lexus Style สเกิร์ตหลัง+ท่อคู่ บันไดข้าง ซ้าย+ขวา กาบประตู 4 บาน+คาดเอว ราคาปกติ 35,000
-ชุด 8 ชิ้น สเกิร์ตหน้า Lexus Style สเกิร์ตหลัง+ท่อคู่ บันไดข้าง ซ้าย+ขวา กาบประตู 4 บาน ราคาปกติ 33,000
-ชุดเริ่มต้น 4 ชิ้น สเกิร์ตหน้า Lexus Style สเกิร์ตหลัง+ท่อคู่ บันไดข้าง ซ้าย+ขวา ราคาปกติ 24,500

ชุดแต่ง F9 by Freeform
เริ่มต้น 2 ชิ้น หน้า+หลัง 14,500.-
4 ชิ้น หน้า+หลัง+ครอบบันได 19,500.-

ชุดแต่ง JAP F-sport
-ชุด 2 ชิ้น หน้า+หลังท่อคู่ 15,500.-
-ชุด 6 ชิ้น หน้า+หลังท่อคู่+กาบประตู 4 บาน 20,500.-

ครอบกันชนหน้า - หลัง ทรงศูนย์ ชิ้นละ 3,000.- เพิ่มความโดดเด่นสไตร์ยุโรป

พรม 5D New Fortuner ตรงรุ่น หรูพิเศษ เต็มๆๆคัน ดำปักด้ายแดง ดำปักด้ายทอง น้ำตาลตรงเบาะปัก สีอื่นๆสอบถามครับ ปกติ 5,900.- พิเศษ 4,900

แร็คหลังคา+ขาจับ ครบเซ็ต ราคาโดนๆๆ จากโรงงานโดยตรง สินค้าคุณภาพ ราคาเบาๆๆ ก่อนปั้มแบรนด์ 4,900. จบครบเซ็ตครับ สีดำ+300

กรุล้อตรงรุ่น พร้อมติดตั้ง / ส่ง  1,800.-

สครัฟเพลทมีไฟ 4 ชิ้น 4,000.-

Balance ARM ตรงรุ่น 4,500.-

-----------------------------------------------------------------------
V-shop ประดับยนต์/ ชุดแต่ง New Fortuner 2016 / 2017 / FortunerTRD พร้อมแล้วครับ ครบวงจรที่เดียวจบ

ท่อ HKS ปลายคาร์บอน ตรงรุ่น ไปอีก1 ครับผม โปรฯแรงๆ Promotion !! ผ่อน 0% 6 เดือน กับธนาคารกสิกรไทย / ไทยพาณิชย์. เงินสดลด 10%
ศูนย์รวมชุดแต่ง-อุปกรณ์ตกแต่งครบวงจร V-SHOP
ร้านอยู่ ถ.วิภาวดีรังสิต ซ.วิภาวดี33 (ซ.เปรมประชา)
โทร : 0800-4433-57
Official Line ID : @v-shop (มี@ด้วยครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2018, 07:15:54 โดย v-shop »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

• *
 :emo_102:  ZONE อุปกรณ์ตกแต่งคราบบบ    :emo_102:

Fortuner Logo ฝากระโปรงหน้า 800.- มี 3 สี ดำ / แดง / บรอนซ์

รวมๆ กระจังหน้า Fortuner

กระจังหน้า เคฟล่าฟิล์ม 5,500 สับพาร์ท 3,800.-

กระจังหน้า TRD 3,500

กระจังหน้า TITHUM 4,500

กระจังหน้า LX-MODE V1 5,900

ไฟทับทิมท้ายแบบเปลี่ยนแทนของเดิม 2 สเต็ป ไฟหรี่+ไฟเลี้ยว 2,500.-

หัวเกียร์เคฟล่า TRD 1,400.-

เลนส์ตัดแสงพร้อมไฟเลี้ยวในตัว ตรงรุ่น 3,800.-

กาบประตู+โครเมี่ยม งาน FITT ชุดละ 3,800.-

Sidevent FITT คู่ละ 1,000.-

ครอบฝาถังน้ำมัน FITT 700.-

คิ้วฝากระโปรง Fortuner งาน FITT 1,200.-

เบ้า FITT เต็ม ชุดละ 1,200.-

เบ้า FITT เต็ม V2 ชุดละ 1,000.-

ไฟ Logo TRD ที่ประตู เสียบปลั๊กเดิมได้เลยไม่ต้องแปลง คู่ละ 1,200.- ปลั๊กตรงรุ่นเอาไปเสียบใส่ได้เลย

ไฟ LED ประตู 2steps Ledสีขาว+Ledสีแดงกระพริบ คู่ละ 1.200.- ปลั๊กตรงรุ่นเอาไปเสียบใส่ได้เลย

ไฟ Logo Toyota ที่ประตู เสียบปลั๊กเดิมได้เลยไม่ต้องแปลง อันละ 500.-

ครอบไฟเคฟล่า หน้า 800.- หลัง 1,000.-

ชุดเบ้าใน 4 ชิ้น 600.-

Case หนัง 300.-

Case ใส่กุญแจ อันละ 300.-

ซิลิโคลนกุญแจ อันละ 100.-

Locktech New Lock ไม่มีตัดต่อสายไฟ ปลั๊กตรงรุ่น 2,800.-

Manual Lock ล็อคยางอะไหล่ หายจ่าย 3 เท่า 900.- สำหรับ TRD 1,000.-

กันรอยท้าย FITT 2,200

กันรอยท้ายแบบเต็มตัดโครเมี่ยม 2,000

กันรอยท้ายโครเมี่ยม / เคฟล่า แบบเต็มๆๆ 2,000

กันรอยท้ายเลสแท้ๆๆตัวนอก 1,500.-

กันรอยท้ายสแตนเลสแท้ 1,200.-

กันรอยท้ายเลสแท้ๆๆ ตัวใน 1,200.-

กันรอยท้ายมีไฟ ตรงรุ่น Fortuner TRD 2,900

กันรอยท้ายมีไฟ ตรงรุ่น Fortuner TRD 2,900

คิ้วช่องลมโครเมี่ยม 1,500.-

โช็คค้ำฝากระโปรงหน้าเดี่ยว Carryboy 1,300.- คู่ 1,800.-

หลอดไฟตัดหมอก LED ตรงรุ่นสำหรับ New Fortuner ให้แสงสีขาว 6000K wattไม่เกิน ตัวนี้หลอดไฟมาจากโรงงาน 19watt ใส่เกินว่านี้ละลายนะครับ ราคา 800.-

ครอบใต้กระจังหน้าโครเมี่ยม 800.-

กรอบป้ายท้ายโครเมี่ยมทรงศูนย์ 900.-

กันสาด 4 ชิ้น 900.- ขาวมุก 1,100

เบ้ากันรอยทรงศูนย์ โครเมี่ยมล้วน/โคเมี่ยม+ดำ 900.-

เบ้ากันรอยยิงทราย 4 ชิ้น มาละคราบบบ 700.-

เบ้ากันรอยโครเมี่ยม/ดำด้าน 4 ชิ้น 600

ครอบไฟหน้าเต็ม 900.-

คิ้วใต้ไฟหน้า 700.-

ครอบไฟท้ายโครเมี่ยม 4 ชิ้น 800.-

สครัฟเพลท 4 ชิ้น 600.-แบบมีขอบยางติดทับอันเดิมงาน

สครัฟเพลทตัวล่าง 4 ชิ้น 500.-

สคัฟเพลทตัวบน 900.-

เสาสแตนเลสประตู 4 ชิ้น 500.-

Sidevent 600.-

ครอบไฟตัดหมอก 450.-

ครอบไฟตัดหมอกเต็ม 500.-

ฝาถังน้ำมันโครเมี่ยม 300.-

ฝาถังน้ำมันโครเมี่ยมยิงทราย 350

ถาดท้าย New Fortuner 600.-

แตร Bosch แค่เสียบปลั๊กไม่ไม่ตัดต่อ 800.-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2018, 17:02:01 โดย v-shop »

• *
รูปผลงานส่วนหนึ่งจากทางร้านครับผม และภาพเต็มๆๆ ในอีกทุกๆๆหน้าคราบบบ Update ผลงานทุกวันผ่าน www.facebook.com/vraceshop

Fortuner TRD พี่อาร์ท ชลบุรี แวะมาจัดหล่อกับ
-ชุดแต่ง FL-TRD รุ่นล่าสุด 4 ชิ้น พร้อมไฟ Led ฟ้าๆ
-เสริมหล่อเพิ่มเติมด้วยกันรอยท้ายจาก Fitt
-กระจังหน้า TRD
-ค้ำตัวถัง Ultra-Racing วิ่งนิ่งขึ้น
-พรม5D เต็มๆคัน นุ่มๆ
-โช็คค่ำใสกระโปรงหน้า
-locktech
-ทับทิมท้าย 2 สเต็ป
จัดให้ครบๆทุกสิ่งที่ต้องการคราบบบบผม จัดหล่อมากมายไปอีก 1 คัน ขอบคุณคราบบบบบ
#vshopfortunertrdfl
ศูนย์รวมชุดแต่ง-อุปกรณ์ตกแต่งครบวงจร V-SHOP
ร้านอยู่ ถ.วิภาวดีรังสิต ซ.วิภาวดี33 (ซ.เปรมประชา)
Official Line ID : @v-shop (มี@ด้วยครับ)
ADD Friend : https://line.me/R/ti/p/%40v-shop
อัพเดทผลงานทาง : www.facebook.com/vraceshop
สั่งซื้อสินค้าทาง : www.v-raceshop.com
===========================
Location Google Map : แต่งรถv-shop
https://goo.gl/6nzaOe
เปิดบริการ ทุกวัน
เวลา 9.00 - 19.00 น.

วันที่ 19/9/58New Fortuner พี่วุฒิ กับชุดแต่ง จัดเต็มจาก FREEFORM SET ใหญ่ ขอบคุณครับผม

New Fortuner พี่เทากับชุดแต่ง จาก FIAR ชุดขายดี เรียบๆหรูๆๆ ขอบคุณมากๆๆๆครับ

วันที่ 18/9/58
New Fortuner Twin Fiar จาก พี่จันทร พี่หนิง และครอบครัว ขอบคุณมากครับผม จัดชุดแต่งพร้อม อุปกรณ์ตกแต่ง พรม กันขโมย มาที่เดียวจบครับผม

New Fortuner น้ำตาลพี่ท็อป จากสุพรรณ ครับผม กับชุดแต่ง Fiar อีกแล้วครับผม ขอบคุณมากๆๆๆคราบบบ

New Fortuner พี่เอก อ่อนนุช กับชุดแต่ง Fiar แรงไม่หยุดจริงๆๆๆคับผม ขอบคุณมากๆๆคราบ

New Fortuner พี่น้ำ จัดชุดแต่ง ZERCON Z-CLASS หล่อขึ้นมากมายครับผมขอบคุณครับ

New Fortuner พี่จ๋า จากอยุธยา กับชุด Access 5 ชิ้นครับผม ขอบคุณครับ

์New Fortuner คุณอาพยนต์ กับชุดแต่ง Access ชุดใหญ่ 9 ชิ้นคราบบบ ขอบคุณครับ

New Fortuner พี่เจมส์ จัดชุดหน้า+หลัง+คาดเอวจาก Access คราบบบ ราคาโปรฯเบาๆ ครับผม ขอบคุณครับ

New Fortuner พี่ดอนจากลำลูกกา กับชุดแต่ง Fiar คราบบบ ขอบคุณครับ

New Fortuner พี่ศา ยิงตรงจากชัยนาทมารับรถที่สระบุรี แล้วมาต่อที่ร้าน v-shop เลยกับชุดแต่งชุดใหญ่ จาก Access 9 ชิ้นครับผม ขอบคุณคราบบ

New Fortuner พี่เฮงสีบรอนซ์เงิน กับชุด 6 ชิ้น จัดไปงามๆๆคราบบ ขอบคุณมากๆครับ

New Fortuner พี่สันติจากอยุธยา กับชุดแต่ง Fiar Design เรียบหรูดูดีคราบบบบ ขอบคุณครับ

New Fortuner สีดำเข็มๆ พี่ไกรศร จากคลองสามครับ จัดชุด Fiar หล่อๆๆคราบบบ

New Fortuner น้ำตาล พี่สันติ กับชุดแต่ง Fiar อีกแล้วคราบบ ขอบคุณมากๆๆครับ

New Fortuner ขาวมุกพี่ธงชัยกับชุดแต่ง จาก Fiar design งามหยดย้อย

New Fortuner สีดำพี่อี๊ดสายสาม จัดชุดแต่ง Fiar อีกแล้ว ขอบคุณมากคราบบบ

New Fortuner พี่ปั๊ก รับรถจากศูนย์ Friendship ยิงตรงมาที่ร้านจัดชุดแต่ง Fiar Design งานเป๊ะๆๆ คราบบบ ขอบคุณครับผม

New Fortuner พี่โตรถเครนจากชลบุรี ยิงยาวมาจัดชุดเต็ม 9 ชิ้นจาก Access พร้อมอุปกรณ์ตกแต่ง locktech ล็อคยาง ครบๆๆๆ ที่เดียวครับผม ขอบคุณมากๆๆๆคราบพี่

N์ew Fortuner พี่ประสิทธ์ กับชุดแต่ง Fiar พร้อม คาดเอวจาก Access แรงไม่หยุดจริงๆๆครับ ขอบคุณพี่สมยศด้วยนะครับผมที่แนะนำเพื่อนมาติดตั้ง เดี่ยวของพี่ชุดเต็ม FL จัดเต็มฝีมือครับผม ขอบคุณคราบบบ

New Fortuner พี่โม่ง จัดชุด Access หน้า+หลัง ดำๆดุๆ หล่อมากคราบบบ สีเข้มๆๆๆลงตัวครับกับชุดแต่งนี้ ขอบคุณคราบบ

New Fortuner พี่ชัยมาจากสีลมกับชุดแต่ง เรียบๆๆหรูๆๆ จาก Fiar พร้อมคาดเอวจาก Access หล่อลงตัวครับผม ขอบคุณครับ

New Fortuner พี่โต ยิงตรงมาจากบางพลี มาติดตั้งชุดแต่ง จาก Fiar งานเป๊ะๆๆคุณภาพ แรงจริงๆครับตัวนี้ ขอบคุณมากครับพี่

New Fortuner พี่วิเศษ จากสระบุรี กับชุดแต่ง Access 8 ชิ้นติดแล้วหล่อเลยคราบบบ ชุดฮิตอีก 1 ชุดครับผม ชม. นี้ ขอบคุณมากคราบบ

New Fortuner พี่พรพงษ์ ยิงตรงมาจากสมุทรปราการ มาติดตั้งชุดแต่ง จาก Access 4 ชิ้น Hot จริงๆครับ ชม.นี้ พร้อมด้วยพรมกระดุมงานคุณภาพจาก ei ขอบคุณมากๆๆครับที่ให้ร้าน V-SHOP รับใช้ครับผม

New Fortuner สีขาวมุก พี่ดุล ยิงตรงมาจากเชียงรายตั้งแต่ตี 4 เพื่อสิ่งนี้โดยเฉพาะคราบบ ชุดแต่ง Fiar งานคุณภาพ เป๊ะทุกอณูฯ พร้อมเพิ่ม ครอบใต้กันชนหน้าโครเมี่ยม+ครอบกรอบป้ายท้ายทรงศูนย์ รู้สึกเป็นเกรียรติอย่างยิ่งครับพี่ ขอบคุณมากครับ

New Fortuner พี่เป้ ยิงตรงมาจากเชียงราย กับชุดแต่ง Access 4 ่ชิ้น งามๆๆๆ คราบบบผม ขอบคุณครับผม

New Fortuner สีขาวมุกพี่นิพนธ์ วิ่งมาจากสี่มุมเมือง จัดชุดแต่ง Fiar เรียบหรู เนียนเป๊ะทุกจุดคราบบบ ขอบคุณครับ

New Fortuner พี่โอ๊ต จาดลาดพร้าว แวะมาติดชุดสเกิร์ตหน้าจาก Fiar คราบบบ ขอบคุณครับผม หล่อๆๆ หรูๆๆ ดู cleanๆๆ ครับผม ขอบคุณครับ

New Forutner พี่ประมวล จัดชุดแต่ง Fiar หน้าหลัง แต่สั่งขอบยางขอสีดำ จัดให้ครับผม ขอบคุณคราบบบ

New Fortuner สีน้ำตาล พี่มนตรีอีกท่าน ยิงตรงมาจาก บ้านบึง ยิงตรงมาติดตั้งชุดแต่ง Access ชุด 9 ชิ้น หล่อๆๆๆ ใส่แล้ว Look เปลี่ยนทันทีดีทันสมัยขึ้น มีมิติมากขึ้ันเห็นได้ชัดครับผม ต่อด้วย Locktech ล็อคยางอะไหล่ คิ้วไฟหน้า ครอบไฟท้าย ครอบไฟตัดหมอก มีครบจบในที่เดียว ไปต้องไปไหนครับ ขอบคุณมากคราบบบ

New Fortuner สีน้ำตาล ชุดแต่ง FD-1 รีวิวจากพี่ สาธิดา มั่นใจในร้าน v-shop โอนเต็มจำนวนมาตั้งแต่ชุดแต่งยังไม่ออก ได้ขอบปุ๊ป จับใส่แป๊ป ส่งรีวิวปั๊ป หล่อมากๆๆครับผม ใส่แล้วหล่อจับใจจริงๆๆครับ ขอบคุณมากคราบบ

New Fortuner พี่เจี๊ยบ ยิงตรงมาจากลพบุรี วิ่งมา 2 ชม. กับชุดแต่ง งานเนียนๆๆ จาก Access คุ้มค่าการรอคอยครับผม ขอบคุณคราบบบบ

New Fortuner By Fiar Design งานเรียบๆหรูๆ ขาวมุกโดดเด่น โดนๆๆครับตัวนี้ งานเป๊ะๆๆ ขอบคุณครับผม

New Fortuner กับครอบกันชนหน้า+หลัง ทรงศูนย์ งานติดตั้งแบบเรียบหรูสไตร์รถยุโรปสมัยใหม่ครับผม ขอบคุณคราบบ

New Fortuner กับชุดฮิต Locktech พรมกระดุมจาก Ei และแตร bosch แค่เสียบปลั๊กเสียงเพราะกว่าเดิมเยอะครับผม ขอบคุณครับ

New Fortuner ตัวท็อป กับครอบกันชนหน้าหลัง ทรงศูนย์ กันรอยท้าย + หลอดไฟตัดหมอก LED 11w.แค่เสียบปลั๊ก ไฟตัดหมอกตัวนี้ให้มาแค่ 19Watt นะครับผม watt เกินอาจไหม้หรือละลายได้ครับ ขอบคุณครับ

New Fortuner ดำดุ กับครอบไฟตัดหมอกแบบเต็ม หลอดไฟตัดหมอก LED กันรอยท้าย และมัดจำชุดแต่ง Freeform FL ชุดใหญ่คราบบผมขอบคุณครับ ของมาจะรีบแจ้งทันทีครับ

New Fortuner สีดำเงาๆๆ กับ Locktech Newlock มีกรมธรรม์แสน ล็อคยางอะไหล่ Manual Lock หายจ่าย 3 เท่า ของมันต้องมีครับผม ขอบคุณครับ

New Fortuner เทาดำ กับ Locktech Newlock มีกรมธรรม์แสน ล็อคยางอะไหล่ Manual Lock หายจ่าย 3 เท่า สครัฟเพลท กลาง+ล่าง ขอบคุณครับ

New Fortuner มาติดตั้งพรมกระดุม จาก ei product ชื่อนี้ใช้กันยาวๆๆๆ 10 ปีครับ ของถูกก็มีนะครับ แค่ 2,000.-  แต่รถระดับนี้แล้วครับ เชื่อผมครับใช้ดีๆไปเลย ขอบคุณคราบบ

New Fortuner ยิงตรงจากราชบุรีมาติดตั้งชุดล็อค Locktech พรมกระดุมปูเต็มๆคันงานคุณภาพสุดฮิตจาก ei product ล็อคยาอะไหล่ ขอบคุณมากครับผม

New Fortuner สีเทา กับชุดล็อค Locktech ล็อคยาง Manual Lock กันสาด ของต้องมีครับผม ขอบคุณคราบบ

New Fortuner จัดพรมกระดุมจาก ei เต็มๆคันราคาโปรฯ ต่อด้วยแตรบอส สครัฟเพลท ล็อคยางอะไหล่ ขอบคุณมากๆๆครับผม

New Fortuner มาติดตั้งพรมกระดุมจาก ei สีน้ำตาลอ่อน สุดฮิตงานคุณภาพสัมผัสแล้วรู้ถึงความแตกต่าง+ถาดท้าย ขอบคุณครับผม

N์ew Fortuner มาติดตั้ง Locktech พรมกระดุมEi งานใช้ยาวๆๆ กันสาด ขอบคุณครับผม

New Fortuner มาติดตั้ง แตร Bosce แค่เสียบปลั๊กเสียงก็เปลี่ยนคราบ พรม Ei Product เข้ารูปเต็มๆคันใช้กันยาวๆๆ 10ปี จบท้ายด้วยล็อคยางอะไหล่ครับผมของต้องมีครับตัวนี้ ขอบคุณคราบบบ

New Fortuner ติดตั้งLocktech Newlock ปลั๊กตรงรุ่นไม่มีการตัดต่อแถมกรมธรรม์ แสน ล็อคยางอะไหล่ สครัฟเพลทตัวบนครับผม ขอบคุณคราบบบ

New Fortuner มาเพิ่มความปลอดภัยให้ยางอะไหล่ ด้วย Manual Lock หายจ่าย 3 เท่าครับผมม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2017, 02:44:13 โดย v-shop »

• *

#ชุดแต่ง new fortuner 2013,#ชุดแต่ง fortuner
#แต่งรถ,#แต่ง fortuner,#แต่ง new fortuner 2016
#แต่งฟอร์จูนเนอร์,#แต่งรถสวย,#ชุดแต่ง,#ประดับยนต์,#อุปกรณ์ตกแต่งรถยน
#รถแต่ง,#รถ fortuner
ชุดแต่ง fiar,ชุดแต่ง freeform,ชุดแต่ง access,ชุดแต่ง 45bar,ชุดแต่ง zercon,ชุดแต่ง RBS,ชุดแต่งทรงศูนย์,fiar,freeform,zercon,access,45bar,rbs,ativus,NX,X-Ten,fd-1,fd-2,-fd2-L,-FD2-LSท่อคู่
พรมกระดุม,พรมไวนิล,พรม ei,พรม ei proseries

+++เเว่ะมาอัปเดตผลงานคร้าบบผม++++

Fortuner กับชุดแต่ง FD3GS หน้า+หลัง หล่อ sport รุ่นล่าสุดไปอีก 1 ท่านครับผม ขอบคุณคราบบบบบ

FD3GS หน้า+หลัง

**มีครบเเบบรับจบ..พร้อมติดตั้งเเล้วครับผม FRUTUREกับชุดแต่งFD3GS ทรงหล่อ sport รุ่นล่าสุด**

ADD Friend : https://line.me/R/ti/p/%40v-shop

อัพเดทผลงานทาง : www.facebook.com/vraceshop

สั่งซื้อสินค้าทาง : www.v-raceshop.com
Location Google Map : แต่งรถv-shop

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2018, 13:26:43 โดย v-shop »

• *
ชุดแต่ง FD2-L

ชุดแต่ง new fortuner FD2-L หล่อหรูงามๆๆคราบบ

ชุดแต่ง new fortuner FD2L หล่อหรูงามๆๆครับผม

#ชุดแต่ง new fortuner 2013,#ชุดแต่ง fortuner
#แต่งรถ,#แต่ง fortuner,#แต่ง new fortuner 2016
#แต่งฟอร์จูนเนอร์,#แต่งรถสวย,#ชุดแต่ง,#ประดับยนต์,#อุปกรณ์ตกแต่งรถยน
#รถแต่ง,#รถ fortuner แต่ง
ร้าน v-shop คลองสาม,ร้าน v-shop แต่งรถคลองสาม,ร้านแต่งรถรังสิต,ร้านแต่งรถแถวรังสิต,ร้านประดับยนต์คลองสาม,ร้านขายส่งประดับยนต์คลองสาม
ชุดแต่ง fiar,ชุดแต่ง freeform,ชุดแต่ง access,ชุดแต่ง 45bar,ชุดแต่ง zercon,ชุดแต่ง RBS,ชุดแต่งทรงศูนย์,fiar,freeform,zercon,access,45bar,rbs,ativus,NX,X-Ten,fd-1,fd-2,-fd2-L,-FD2-LSท่อคู่
พรมกระดุม,พรมไวนิล,พรม ei,พรม ei proseries
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2017, 12:35:27 โดย v-shop »

• *
ชุดหล่อจาก FL sytle Lexus
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ก.ค. 2015, 21:33:33 »
 newfortuner ชุดแต่ง FL sytle Lexus คันสีขาว คราบบผม

ชุดแต่ง new fortuner FL Lexus style หล่อๆรุ่นใหญ่  คันสีดำคราบบผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2017, 21:00:46 โดย v-shop »

• *
ชุดแต่ง new fortuner JAP ท่อคู่ ขาวมุกงามๆๆคราบบบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2017, 12:55:14 โดย v-shop »

ออฟไลน์ kuruma

• *
  • สมาชิก ID: 3278
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: อาท

• *
ชุดแต่ง Freeform FX 28000 ท่อคู่ตัดแดง ครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ส.ค. 2015, 20:50:59 »
ชุดแต่ง Freeform FX ท่อคู่ตัดแดง 28000.- ครับ

พี่น้ำผึ้ง แวะมาเปลี่ยน สเกิร์ต Fortunerเก่า เปลี่ยนใหม่
 จัดชุดแต่ง Freeform FX ท่อคู่ตัดแดง
 แต่งหล่อโดดเด่น จัดไปคราบบบผม
 ขอบคุณคราบบบ
#vshopfirtunerเก่า

ศูนย์รวมชุดแต่ง-อุปกรณ์ตกแต่งครบวงจร V-SHOP ซ.วิภาวดี33
สนใจสอบถามได้คราบบบบ

T. 0800-4433-57
Line id : @v-shop มี @ ด้วยครับ
Add Line : https://line.me/R/ti/p/%40v-shop
Map : https://goo.gl/6nzaOe
www.facebook.com/vraceshop
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2017, 21:16:47 โดย v-shop »

• *
ชุดแต่ง Vazooma-XT

-------------------------------------------------
ตัวอย่างผลงาน ชุดแต่ง Vazooma-XT

Fortuner ป้ายแดง ลูกค้า จัดชุดใหญ่
-จับแปลงหน้า หลัง TRD
-พร้อมชุดแต่ง Vazooma XT ชุดเต็ม 4 ชิ้น
-ครอบกระจกเคฟล่าแท้แบบเแลี่ยนแทนของเดิม
-พร้อมหัวเกียร์ TRD
-กระจังหน้า TRD พร้อม logo
-ครอบไฟหน้า
-ครอบมือจับเคฟล่า
-logo
จัดเต็มๆหล่อๆ ป้ายแดงจัดเปลี่ยนทันครับผม ขอบคุณมากๆๆคราบบวันนี้อยู่กันยาวเลย
#vshopfortunertotrd
#vshopfortunervazoomaxt

-080-044-3357 ( ลูกค้า ปลีก-ส่ง )
-081-206-0004 ( ลูกค้า ปลีก-ส่ง-ขนส่ง )
-025336422 ( แผนกขนส่งและเลขพัสดุ )

Catalog Online รวมชุดแต่ง/อุปกรณ์ตกแต่งทุกรุ่น พร้อมราคาชัดเจน ทาง link นี้เลยครับผม https://www.v-raceshop.com/webboard/viewtopic/174

ช่อง YouTube V-shop ดูผลงานทุกซอกทุกมุม : https://www.youtube.com/channel/UCJXpuNUzOkxBdLSOaWfhlIw

ADD Friend เพิ่มเพื่อนกดเลย : https://line.me/R/ti/p/%40v-shop

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2018, 15:50:31 โดย v-shop »

• *
++ ตัวอย่างชุดแต่งแต่ละรุ่น แต่ละแบบ ชอบ styleไหนเลือกได้ ++
             รวมผลงาน New Fortuner 2017 ของแต่งเพียบๆ

@ V-SHOP ซ.วิภาวดี 33  (ซ.เปรมประชา)

Fortuner พี่ธนวัฒน์ จากพระราม 2 แวะมาจัดเต็มๆ
-ชุดแต่ง Access หน้า-หลัง  ชุดใหญ่พร้อมคิ้วล้อ
-พรม 5D เต็มๆคัน
-คิ้วฝากระโปรงหน้า Fitt
-กันรอยท้าย Fitt
-ครอบฝาถังFitt
-คิ้วไฟท้าย fitt
-สครัฟเพลทมีไฟ fitt
-เบ้ากันรอย Fitt
-ปรับไฟหน้าแท้ตรงรุ่น
-อื่นๆอีกเพียบ
ขอบคุณคราบบบบบ
#vshopfortuneraccess
#vshopfortuner

พี่ธนวัฒน์ จากพระราม 2 แวะมาจัดเต็มๆ

-ชุดแต่ง Access หน้า

-ชุดแต่ง Access ชุดใหญ่พร้อมคิ้วล้อ

-พรม 5D

-พรม5D+สครัฟเพลทมีไฟ fitt

-พรม5D+สครัฟเพลทมีไฟ fitt

-ครอบฝาถังFitt

-คาดเอว+คิ้วไฟท้าย fitt

-คิ้วล้อ

-ครอบบันไดข้าง + กาบประตู

หลังชุดแต่ง Access

-------------------------------------------------------------------------

Fortuner TRD พี่สมยศ ยิงตรงมาจากร้อยเอ็ด แวะมาจัดหล่อ
-ชุดแต่ง Amotriz หน้า-หลัง พร้อมไฟ DRL
-กันรอยท้ายมีไฟ FITT
-ครอบฝาถังน้ำมัน FITT
-พรม5D สีแดง
-ไฟ Led 2 สเต็ปประตู แบบเปลี่ยนแทนของเดิม สว่างกว่าเดิม
#vshopfortuneramotriz
#vshopfortunertrdamotriz

พี่สมยศ ยิงตรงมาจากร้อยเอ็ด

-ชุดแต่ง Amotriz หน้า

-ชุดแต่ง Amotriz หน้า-หลัง พร้อมไฟ DRL

-ไฟ DRL

-พรม 5D สีแดง

-พรม5D สีแดง

-พรม 5D สีแดง+สครัฟเพลท

-พรม 5D สีแดง

-ไฟ Led 2 สเต็ป

-ชุดแต่ง Amotriz หลัง
------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่ P จากชาดพร้อม แวะมาติดตั้ง
-ชุดแต่ง F9 หน้า+หลัง
-เสริมกระจังหน้า Lx-mode
-พร้อมคิ้วช่องลมรับกระจังหน้า
-คิ้วขอบประตู
-เบ้ากันรอย Fittt
ตัดหล่อๆราครโดนๆไปอีก 1 คันคราบบบผม
#vshopfortunerf9

พี่ P จากชาดพร้อม แวะมาติดตั้งชุดแต่ง F9

-ชุดแต่ง F9 หน้า

-เสริมกระจังหน้า Lx-mode + -พร้อมคิ้วช่องลมรับกระจังหน้า

-เบ้ากันรอย Fittt

-คิ้วขอบประตู

-ชุดแต่ง F9 หลัง

--------------------------------------------------------------

Fortuner พี่โอลีฟ มาจากหนองบัวลำพู แวะมาจัดชุดแต่ง
-ชุดแต่ง หน้า-หลัง FD2-L หล่อ เรียบ หรู
-พรม5D หรูๆ สีตรงๆเบาะ
ขอบคุณครับผม

#vshopfortunerfd2l

พี่โอลีฟ มาจากหนองบัวลำพู

-ชุดแต่ง FD2-L

-ชุดแต่ง FD2-L
หน้า

-ชุดแต่ง FD2-Lหลัง
------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่วุฒินันต์ จากสายไหม ป้ายแดงออกจากศูนย์ แวะมาเสริมหล่อ
-ชุดแต่ง หน้า-หลัง FD3 หล่อเนียบดูดี รุ่นยอดนิยม
-Cruise Control แท้ตรงรุ่น
-คิ้วช่องลมโครเมี่ยม
-กรุล้อตรงรุ่น
#vshopfortunerfd3
#vshopfoetuner

พี่วุฒินันต์ จากสายไหม

-ชุดแต่ง FD3 หล่อเรียบหรู ดูดี

-ชุดแต่ง FD3 หน้า

-ชุดแต่ง FD3 หลัง

----------------------------------------------------------------------

ชุดแต่ง FD3GS หล่อ sport ท่อคู่ รุ่นล่าสุด
Fortuner พี่คมสัน จากสมุทรปราการ แวะมาติดตั้ง
-ชุดแต่ง หน้า-หลัง FD3GS ท่อคู่ รุ่นใหม่มาแรง
-อุปกรณ์ตกแต่งแบบครบๆ
จัดให้หล่อๆอีกชุดคราบบบบผม
#vshopfortunerfd3gs

พี่คมสัน จากสมุทรปราการ

-ชุดแต่ง FD3GS  หน้า

-ชุดแต่ง FD3GS  รุ่นใหม่มาแรง

-กันรอยท้าย FITT

-ชุดแต่ง FD3GS ท่อคู่ รุ่นใหม่มาแรง
-------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่สากล จากคลองสาม แวะมาจัดหล่อ
-ชุดแต่งหน้า-หลัง FD-R พร้อมคิ้วสีแดงโดดเด่น
-ครอบไฟหน้า+ท้าย FITT
-เบ้ากันรอย FITT
-ฝาถัง FITT
-คิ้วฝากระโปรงหน้า
งานคุณภาพล้วนๆครับผมจัดไป
#vshopfortunerfdr
#vshopfortunerblack

พี่สากล จากคลองสาม

-ชุดแต่ง FD-R ดำพร้อมคิ้วสีเแดง งามๆๆ

-คิ้วสีเแดง

-ครอบไฟหน้า FITT

-ฝาถัง FITT

-ครอบไฟท้าย FITT

-FD-R หลังตัดแดงเด่นๆ

-----------------------------------------------------------------------

Fortuner คุณแชมป์ จากวงสว่าง แวะมาจัดเต็มๆหล่อๆกับ
-ชุดแต่ง FD-S สเกิร์ตหน้า - หลัง พร้อมคิ้วสีเงิน
-ค้ำตัวถัง Ultra-Racing วิ่งนิ่งๆลดอาการโคลงหน้า
-ตัดจอให้ดูหนังได้ขณะขับรถ Y-socket
-ปรับระดับไฟหน้า5ระดับ
-Locktech Newlock
-พรม5D เต็มคัน
-ยางปิดช่องว่างประตูลดเสียง
-กรุล้อ
-กันรอยท้ายเคฟล่า
-กล่อง Balance ไฟ ASW
-อื่นๆอีกเพียบครับผม
#vshopfortunerfds
#vshopfirtuner
#vshopultraracing
#vshopasw

คุณแชมป์ จากวงสว่าง  แวะมาจัดเต็มๆ

-ชุดแต่ง FD-S หน้า - หลัง

-สเกิร์ตหน้าพร้อมคิ้วสีเงิน

-ค้ำตัวถัง Ultra-Racing วิ่งนิ่งๆลดอาการโคลงหน้า

-กล่อง Balance ไฟ ASW เพิ่มอัตราเร่งแรงประหยัดนำ้มัน

-ปรับระดับไฟหน้า 5ระดับ

-พรม 5D เต็มคัน

-สครัฟเพลท

-ยางปิดช่องว่างประตูลดเสียง

-กรุล้อ

-สเกิร์ตหลังตัดเงิน FD-S

-ชุดแต่ง FD-S  หลัง

------------------------------------------------------------------------

Fortuner TRD สีดำ พี่รัต จากธัญญะ แวะมาจัดหล่อ
-ชุดแต่ง FD-X หน้า-หลัง
-ครอบบันได FL
-สครัฟเพลท
-กันรอยท้ายมีไฟ FITT ติดทุกคัน
ขอบคุณคราบบบบ
#vshopfortunerfdx

พี่รัต จากธัญญะ

-ชุดแต่ง FD-X หน้า

-สครัฟเพลท

-กันรอยท้ายมีไฟ FITT ติดแล้วสวยทุกคัน

-ชุดแต่ง FD-X หลัง

-----------------------------------------------------------

Fortuner พี่โต้ จาก สกลนคร แวะมาเสริม
-ชุดแต่ง ญี่ปุ่น LX-Mode ชุดเต็ม ๆ 3 ชิ้น หน้า +หลัง ท่อคู่
  พร้อมกะจังหน้า
  หล่อคมเข้ม ดูดีไปอีก 1 คัน
  ขอบคุณคราบบบบ
#vshopfortunerlxmode

พี่โต้ จาก สกลนคร

ชุดแต่ง LX-Mode หน้า +หลัง ท่อคู่

ชุดแต่ง LX-Mode  สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DRL

-หน้ากระจังแบบเปลี่ยนยกชิ้น 6,900.-

ไฟ DRL

สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DRL

-สเกิร์ตหลังท่อคู่

ชุดแต่ง  LX-Mode หลัง ท่อแฝดคู่
-------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่กร จากระยอง แวะมาจัดหล่อ กับ
ชุดแต่ง Lexus Style FL-X หน้า-หลัง  by Freeform
แต่งหล่อๆ ขอบคุณครับผม
#vshopfortunerflx

พี่กร จากระยอง

ชุดแต่ง Lexus Style FL-X

ชุดแต่ง Lexus Style FL-X หน้า

ชุดแต่ง Lexus Style FL-X หลัง
------------------------------------------------------------

Fortuner TRD พี่สมชาย จากบางนา ป้ายแดง ยิงตรงจากศูนย์มาตัดหล่อ
-ชุดแต่งหน้า-หลัง JAP ท่อคู่
-พรม5D เต็มๆคัน
-case เคฟล่า
-หัวเกียร์เคฟล่าแท้
-กันรอบท้ายเคฟล่า
-ยางปิดช่องประตูลดเสียง G1
#vshopfortunerjaptrd

พี่สมชาย จากบางนา

-ชุดแต่งหน้า-หลัง JAP ท่อคู่

-หัวเกียร์เคฟล่าแท้

-case เคฟล่า

-ยางปิดช่องประตูลดเสียง G1

-ชุดแต่งหลัง JAP ท่อคู่

-ชุดแต่งหลัง JAP ท่อคู่
---------------------------------------------------------------------------

พี่สมชาย แวะมาติดตั้ง
-ชุดแต่ง RBS V1 หน้า-หลัง ท่อเหลี่ยมคู่
หล่อ อีก 1 ชุดขายดีครับผม

-ชุดแต่ง RBS หน้าV1

-ชุดแต่งหลัง RBS V1 ท่อเหลี่ยมคู่
---------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่ประสาน จากชลบุรี รับรถเสร็จตรงมาที่ร้าน แวะมาจัด
-ชุดแต่ง RBS V2 หน้า+หลัง ท่อกลมคู่ ตัดบรอนซ์ รับบันได A3
-Cruise control แท้ตรงรุ่น
-ปรับระดับไฟหน้าแท้ตรงรุ่น
-ชุดพับกระจกไฟฟ้าauto ตรงรุ่นเสียบปลั๊กใช้งานได้ทันทีไม่ต้องจั้มหรือตัดต่อสายไฟใดๆทั้งสิ้น
-ตัดจอ Y-socket ให้ดูแผ่นได้ขณะขับรถ
-สครัฟเพลท
-กันรอยท้ายFitt
-กรุล้อตรงรุ่นไม่เจาะ
-Case+ซิลิโคลน
มาที่เดียวจบมีให้เลือกแบบครบๆ@v-shopวิภา33
#vshopfortunerrbs
#vshopfortuneroption

พี่ประสาน จากชลบุรี

-ชุดแต่ง RBS V2 หน้า+หลัง

-ชุดแต่ง RBS V2 หน้าตัดบรอนซ์

-Cruise control แท้ตรงรุ่น

-ปรับระดับไฟหน้าแท้ตรงรุ่น5ระดับ

-Case+ซิลิโคลน

https://www.facebook.com/vraceshop/videos/2057046407654910 click

-ชุดพับกระจกไฟฟ้าauto ตรงรุ่นเสียบปลั๊กใช้งานได้ทันทีไม่ต้องจั้มหรือตัดต่อสายไฟใดๆทั้งสิ้น

-สครัฟเพลท

-ชุดแต่ง RBS V2 หลัง ตัดบรอนซ์ รับบันได A3

- RBS V2 หลังท่อกลมคู่
-------------------------------------------------------

Fortuner พี่จอม จากคลอง 3 แวะมาจัดหล่อกับ
-ชุดแต่งหน้า-หลัง Tithum
-ยางลดเสียงขอบประตู G1
#vshopfortunertithum

พี่จอม จากคลอง 3

-ชุดแต่งหน้า-หลัง Tithum

-ชุดแต่งหน้า Tithum

-หน้าพร้อมเดย์ไลท์

-ยางลดเสียงขอบประตู G1

-ชุดแต่งหลัง Tithum
----------------------------------------------------------------------------

ชุดแต่ง หน้า+หลัง Vazooma-VIP
พี่นคร จากวงเวียนใหญ่ ขอบคุณคราาบ

พี่นคร จากวงเวียนใหญ่

ชุดแต่ง หน้า Vazooma-VIP

ชุดแต่ง หน้า+หลัง Vazooma-VIP

ชุดแต่งหลัง Vazooma-VIP ท่อเหลี่ยม

-ท่อเหลี่ยม

Fortuner พี่หนึ่ง จากพระราม3 แวะมาจัดชุดหล่อ
-ชุดแต่งVazooma X 4ชิ้น
- หน้าพร้อม DRL-หลัง พร้อมไฟเบรค
-เบ้ากันรอยเคฟล่า
-คาดเอว JAP
จัดหล่อไปอีก1 ท่านคราบผม ขอบคุณคราบบบบบ
#vshopfortunervazoomax

พี่หนึ่ง จากพระราม3

-ชุดแต่งVazooma X หน้า-หลัง

-หน้าพร้อม DRL

-เบ้ากันรอยเคฟล่า

-คาดเอว JAP

-หลัง พร้อมไฟเบรค

ชุดแต่ง Vazooma X หลัง

----------------------------------------------------------------------------

ศูนย์รวมชุดแต่ง-อุปกรณ์ตกแต่งครบวงจร V-SHOP ซ.วิภาวดี33
T.0800-4433-57
Line id  @v-shop
Add Line  httpsline.meRtip%40v-shop
Map  httpsgoo.gl6nzaOe
(อัพเดทผลงานตลอด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2017, 21:52:36 โดย v-shop »

• *
Fortuner TRD เฮียเม้ง ลูกค้าเก่ารอบที่แล้วก็ Fortuner ชุดเต็ม Freeform มาวันนี้จัด TRD ป้ายแดง วิ่งออกจากศูนย์ มาจัดขุดเต็มๆกับ

-ชุดแต่งหน้า หลัง FD-R แดงๆแรงๆ
-ครอบบันได +กาบประตู RBS
-คาดเอว JAP
-ไฟทับทิมท้าย
-พร้อมอุปกรณ์ตกแต่งครบๆคัน

ขอบคุณคราบบบบผม

#vshopfirtuner

เฮียเม้งลูกค้าเก่า

-ชุดแต่งหน้า หลัง FD-R แดงๆแรงๆ

-ครอบบันได +กาบประตู RBS

-ไฟทับทิมท้าย

ต่ออีกคันกับ Fortuner TRD พี่ไก่ จากเทพารักษ์ ยิงตรงมาจัดหล่อ กับ

ชุดแต่ง-FD-R หน้า-หลัง ตัดแดงๆ แรงๆ
-สครัฟเพลทบนใหญ่
-คิ้วไฟท้าย FiTT
-กันรอยท้าย ตรงรุ่น TRD
-คิ้วฝากระโปรงหน้า FiTT
ขอบคุณคราบบผม
#vshopfirtunerfdr

พี่ไก่ จากเทพารักษ์

ชุดแต่ง-FD-R หน้า ตัดแดงๆ แรงๆ

-คิ้วฝากระโปรงหน้า FiTT

-พรม 5D

-สครัฟเพลทบนใหญ่

-พรม 5D

-คิ้วไฟท้าย FiTT

-กันรอยท้าย ตรงรุ่น TRD

ชุดแต่ง-FD-R หน้า-หลัง ตัดแดงๆ แรงๆ
-------------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่สากล จากคลองสาม แวะมาจัดหล่อ
-FD-R ดำตัดแดง โดดเด่น
-ครอบไฟหน้า+ท้าย FITT
-ฝาถัง FITT
งานคุณภาพล้วนๆครับผมจัดไป
#vshopfortunerblack

พี่สากล จากคลองสาม

-FD-R ดำตัดแดง งามๆๆ

-ครอบไฟหน้า FITT

-ฝาถัง FITT

-ครอบไฟท้าย FITT

-FD-R หลังตัดแดงเด่นๆ

T. 0800-4433-57
Line id : @v-shop มี @ ด้วยครับ
Add Line : https://line.me/R/ti/p/%40v-shop
Map : https://goo.gl/6nzaOe
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2017, 11:24:00 โดย v-shop »

• *
++ผลงานบางส่วน ร้าน V-SHOP ของแต่ง/ชุดแต่ง New Fortuner  2017++

+++ ผลงานกับ ชุดแต่ง  FD3 ยอดนิยม +++

เฮียย้ง ขาวผัดปู พฤกษาB คลองสาม ออกมาจากศูนย์ แวะมาจัดหล่อกับ
-ชุดแต่ง FD3 รุ่นล่าสุดเนียนกริ๊ปๆ
-สครัฟเพลทในบนใหญ่

ขอบคุณคราบบบผม

เฮียย้งและครอบครัว

-ชุดแต่ง FD3

-สครัฟเพลทในบนใหญ่

Fortuner พี่บอร์ดจากมีนบุรี แวะมาจัดหล่อ กับ
ชุดแต่ง ล่าสุด -FD3 หล่อๆหน้าหลัง กับงานคุณภาพเป๊ะๆ
-พร้อมเสริมกันรอยท้ายเคฟล่า
-แตร Bosch

จบหล่อไปอีก1 ท่านคราบผม จัดไปครับผม @v-shop วิภา33

-พร้อมเสริมกันรอยท้ายเคฟล่า

ต่อด้วยรถ New Fortuner สีดำอีกคันกับ
New Fortuner พี่สมมาส จากลาดพร้าว 104 แวะมาจัดหล่อกับ
-ชุดแต่ง FD3 หน้า-หลัง
-สครัฟเพลทมีไฟ
-กันสาดทรงศูนย์
หล่อดูดีสุดๆไปอีก 1 คันคราบบบผม
ขอบคุณคราบบบ

พี่สมมาส จากลาดพร้าว 104

-กันสาดทรงศูนย์

--------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่วุฒินันต์ จากสายไหม ป้ายแดงออกจากศูนย์ แวะมาเสริมหล่อ
-ชุดแต่ง FD3 หล่อหรู รุ่นล่าสุด
#vshopfoetuner

พี่วุฒินันต์ จากสายไหม

-ชุดแต่ง FD3 หล่อเรียบหรู ดูดี

-ชุดแต่ง FD3 หน้า

-ชุดแต่ง FD3 หลัง

----------------------------------------------------------------------

https://www.facebook.com/vraceshop     
ทาง website www.v-raceshop.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2017, 12:51:39 โดย v-shop »

• *
ชุดแต่ง set mix //<< ...หน้า-หลัง เลือกแต่งตามStyleที่คุณชอบ...>>//

ชุดแต่ง New Fortuner พี่กอล์ฟ จากชลบุรี แวะมาเลือกชุดแต่งแบบผสมตามใจชอบกับ
-สเกิร์ตหน้า Amotriz
-หลัง ZK2
-ครอบบันได Rbs
-คาดเอว JAP
-พร้อมเสริมสครัฟเพลทมีไฟ
-Locktech new lock
หล่อ ปลอดภัย มีครบทุกสิ่ง @v-shop คราบผม ขอบคุณคราบบบ

พี่กอล์ฟ จากชลบุรี

-สเกิร์ตหน้า Amotriz

สครัฟเพลทมีไฟ

สครัฟเพลทมีไฟ

-Locktech new lock

-ครอบบันได Rbs

-คาดเอว JAP

-หลัง ZK2

-หลัง ZK2
-------------------------------------------------------------------------------

Fortuner TRD คุณปิ๊ก จากดอนเมือง แวะมาจัดหล่อ แบบ ชุด Mix อีกคันคับ ..
-ชุดแต่งหน้า FD-S
-หลังท่อคู่ JAP
-ครอบบันได RBS
-คาดเอว JAP
-คิ้วไฟท้าย Fitt
หล่อแบบ mix ตามใจลูกค้า
จัดไปครับผมขอบคุณคราบบบบ
#vshopfortunerfds
#vshopfortunerjap

คุณปิ๊ก จากดอนเมือง

ชุดแต่งหน้า FD-S

-คาดเอว JAP

-ครอบบันได RBS

-หลังท่อคู่ JAP

Fortuner พี่ประเสริฐ จากสาธร แวะมาจัดชุดแต่งmixค่ายFreeformสายเลือดเดียวกัน
-หน้า FLX
-หลัง F 9
-กล้อง Yi Wi-Fi ชัดมากกกกก
-พรม5Dหลาอเต็มคัน
-ยางปิดช่องประตูลดเสียง
-กันรอยท้าย FITT
-etc
ชอบแบบไหนจัดได้หมดคราบบบบ

พี่ประเสริฐ จากสาธร

หน้า FL-Xcellent

สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DRL

พร้อมไฟdaylight

-กล้อง Yi Wi-Fi ชัดมากกกกก

-ยางปิดช่องประตูลดเสียง

-กันรอยท้าย FITT 2,200.-

หลัง F9 ท่อเหลี่ยม
-----------------------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่เก๋ จากร่มเกล้า แวะมาจัดหล่อกับ
-ชุดแต่ง หน้า FD3
-หลัง V2 ท้ายท่อคู่กลม พร้อมไฟเบรค Led RBS
-ครอบไฟหน้า+ ท้าย Fitt
-สครัฟเพลทมีไฟ Fitt
-สครัฟ้พลทบนใหญ่
-ยาวปิดช่องประตูลดเสียงG1
หล่อแบบครบๆไปอีก 1 ท่านคราบผม ขอบคุณคราบบบบบ

พี่เก๋ จากร่มเกล้า

-ชุดแต่งหน้า FD3

-ยาวปิดช่องประตูลดเสียงG1

-สครัฟเพลทมีไฟ Fitt

-ครอบไฟหน้าFitt

-ครอบไฟท้าย Fitt

-หลัง V2 ท้ายท่อคู่กลม พร้อมไฟเบรค Led RBS

Fortuner พี่ไพฑูรย์ จากบุรีรัมย์ จัดเต็มกับ
-ชุดแต่งหน้า LX-mode
-หลังท้ายท่อคู่เหลี่ยม RBS V1
-กระจัง VIP
-กันรอยท้ายมีไฟ
-ไฟทับทิมท้าย2 สเต็ป
จบหล่อไปอีก 1 ท่านคราบบบผม

พี่ไพฑูรย์ จากบุรีรัมย์

-ชุดแต่งหน้า LX-mode

-กระจัง VIP

-ไฟทับทิมท้าย2 สเต็ป

-หลังท้ายท่อคู่เหลี่ยม RBS V1
------------------------------------------------------------------------------

Fortuner พี่ตุ้ย จากบุรีรัมย์ แวะมาจัดชุด mix หล่อๆ
-สเกิร์ตหน้า rbs v2
-สเกิร์ตท้าย LX-mode
-พรม5D
จัดหล่อตามใจได้เลยครับผม @v-shop สต็อคเพียบ

พี่ตุ้ย จากบุรีรัมย์

-สเกิร์ตหน้า rbs v2

-พรม5D

-พรม5D

-พรม5D

-พรม5D

-สเกิร์ตท้าย LX-mode

Fortuner รุ่นล่าสุด A3 ร้อนๆของพี่ประวิท จากนครปฐม วิ่งออกจากศูนย์ แล้วแวะมาจัดหล่อกับ
-หลัง V3 ตัดบรอนซ์รับบันได A3
จัดหล่อๆไปอีก1ท่านคราบบบผม

พี่ประวิท จากนครปฐม

-สครัฟเพลท

-หลัง V3 ตัดบรอนซ์ ท่อคู่เหลี่ยม

-หลัง V3 ตัดบรอนซ์รับบันได A3

-ชุดแต่ง RBS หลัง V3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2017, 11:36:45 โดย v-shop »

• *
 :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2017, 11:54:18 โดย v-shop »

Tags: