เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NewFortunerClubThailand/ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: VP SOUND >> เครื่องเสียงติดรถยนต์ ราคาพิเศษ อุปกรณ์เครื่องเสียง คลิ๊กเลย!!  (อ่าน 940 ครั้ง)

ออฟไลน์ VP SOUND

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4404
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: แยม
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

VP SOUND คือร้านติดตั้งเครื่องเสียงที่ดีที่สุดแห่งหนึ่งของประเทศไทย พวกเราทั้งสองสาขา ได้สร้างมาตรฐานให้กับตัวเองด้วยรูปแบบงานติดตั้งที่เน้นความเรียบร้อยสวยงามควบคู่กับความทันสมัย โดยใส่ใจเรื่องคุณภาพเสียงเป็นพิเศษ เพื่อให้ลูกค้าทุกท่านได้สัมผัสกับความบันเทองเต็มรูปแบบ ไม่ว่าจะเป็นด้านพลังเสียง หรือ ด้านคุณภาพเสียง ทาง VP SOUND สามารถตอบสนองให้คุณได้อย่างตรงใจ

ภายในร้านมีสินค้าและอุปกรณ์เสริมให้เลือกมากกว่า 500 รายการ ตั้งแต่ระดับ mid-end ไปถึงระดับ high-end ซึ่งสิ้นค้าภายในร้านทุกชิ้นได้ผ่านการคัดสรรมาเป็นอย่างดี ทางด้านงานออกแบบและติดตั้ง VP SOUND มีทีมช่างคุณภาพมากประสบการณ์คอยสร้างสรรผลงาน sound concept ได้ตรงตามความต้องการของคุณ ไม่ว่าจะเป็นงานไม้ งานหนัง งานอะคริลิค งานไฟ LED

เราทุ่มเททุกอย่างเพื่อให้ได้ผลงานที่ดีที่สุด ไม่ว่าจะเป็นการออกแบบ การติดตั้ง การปรับจูน ทุกขั้นตอนเราทำอย่างเต็มที่ เต็มความสามารถเพราะเราเข้าใจถึงความต้องการที่แท้จริงของลูกค้า ไม่ว่าจะเป็นงานชุดเล็ก หรือ งานชุดใหญ่ เราเต็มใจบริการ ผลงานของเราทุกชิ้นเป็นการร่วมกันออกแบบระหว่าง เรา กับ ลูกค้า คุณจึงมั่นใจได้ว่าคุณจะได้รับผลงานที่ตรงใจมากที่สุดไปจากเรา สินค้าแต่ละชิ้นที่เราเลือกใช้ล้วนสื่อถึงบุคลิก และ รสนิยมของเจ้าของรถแต่ละคน ดังนั้นเราจึงเตรียมสินค้าไว้ทุกระดับเพื่อรถคันโปรดของคุณ

"เพราะทุกรายละเอียด... คือ เรา"

VP SOUND TEAM

#เครื่องเสียงรถยนต์ #ร้านเครื่องเสียง #เครื่องเสียง #ร้านเครื่องเสียงดีๆ #audio #caraudio #caraudiostore #pioneer #ไพโอเนียร์ #jvc #alpine #kenwood #focal #jlaudio #dls #hertz #bostwick #jbl #audioforce #vpsound

GPS Location: Latitude 13° 59' 7.8"  Longitude 100° 35' 15.8"

แผนที่ร้าน! มาไม่ถูกโทรมาถามทางได้เลยครับ มาง่ายมากๆ ร้านอยู่ติดถนนใหญ่ครับ

หน้าร้านชัดเจน เชื่อถือได้ ชื่อเสียงยาวนานกว่า30ปี สินค้าภายในร้านของแท้ทุกชิ้น พร้อมใบรับประกัน ตลอดจนการรับประกันงานติดตั้งที่ยาวนานกว่าที่อื่นถึง2ปี

ทีมช่างฝีมือดี มากประสบการณ์ พร้อมให้บริการทุกท่านครับ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารครับ

ยินดีรับบัตรผ่อนสินค้า AEON, FIRST CHOICE

ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องเสียงติดรถยนต์ทุกประเภท ครับ
หากสนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ทุกวันตั้งแต่ช่วงเวลา 09:00น. - 20:00น. ดังช่องทางต่อไปนี้ครับ

โทรศัพท์: 083-293-4241 (แยม)
LINE: yam-yam_line
FACEBOOK: http://www.facebook.com/VPSoundPro

ร้าน VP SOUND ภูมิใจนำเสนอตัวอย่างผลงานการติดตั้งจากทางร้านครับ

FERRARI F430 SCUDERIA SPYDER 16M ซึ่งมีเพียงแค่ 499 คันทั่วโลกและมีเพียง 4 คันในประเทศไทยครับ!!!

ต้องขอกราบขอบพระคุณท่านเจ้าของรถ FERRARI F430 SCUDERIA SPYDER 16M คันนี้ด้วยนะครับที่ไว้วางใจนำรถคันโปรดมาติดตั้งเครื่องเสียงที่ VP SOUND ครับ

มาวันนี้จัดชุดเครื่องเสียงคุณภาพเยี่ยมจาก VP SOUND
เริ่มต้นกันที่ Head Unit กับ Pioneer AVH-X7550BT เครื่องเล่นมัลติมีเดีย 1DIN จอสไลด์คุณภาพสูงจาก Pioneer ติดตั้งโดยไม่ต้องดัดแปลงสภาพรถใดๆเลยครับ

ต่อกันด้วยชุดลำโพง ท่านเจ้าของรถเน้นของน้อยชิ้นเพื่อให้รถมีน้ำหนักเบา เข้ากับคอนเซ็ปต์ของความเป็น SCUDERIA   แต่คุณภาพนั้นต้องเรียกว่าสุดยอดครับ กับลำโพง 6" ชุดแยกชิ้นรุ่นท๊อปคลาสอย่าง JL C5-650 ที่ให้มิติเสียงที่เยี่ยมยอด เสียงกลางอิ่มใส มีมิดเบสที่เร็วและกระชับ ปลายแหลมมีประกายแหลมใสและคม ตามแบบฉบับของลำโพง American ครับ

ในส่วนของชุดระบบสายไฟและสายลำโพงนั้นทาง VP SOUND จัดเต็มกับสาย Stinger Pro Level 3 ครับ เนื้อสายทำจากวัสดุคุณภาพสูงผสมกับเงินแท้ เพื่อคุณภาพสัญญาณเสียงที่ดีเยี่ยม

ในส่วนของงานติดตั้งนั้นเรียกได้ว่าเนี้ยบทุกขั้นตอนครับ ตั้งแต่การถอดชิ้นส่วนต่างๆ การติดตั้งอุปกรณ์ทุกชิ้น ไปจนถึงการประกอบกลับ เพื่อให้สุดยอดรถคันนี้สมบูรณ์แบบไร้ที่ติครับ

เจ้า FERRARI F430 SCUDERIA SPYDER 16M มาถึงร้านแล้วครับผม

จับเข้าห้องรับรองกันเลย

อุปกรณ์ระดับท๊อปคลาสที่กำลังจะติดตั้งในรถคันนี้ครับ

Head Unit ขนาด 1DIN Pioneer AVH-X7550BT ติดตั้งเข้าไปแล้วครับ

หน้าจอสไลด์ป๊อปอัพ ความละเอียดสูง

พร้อมระบบ Bluetooth

ลำโพง 6" JL C5-650 ถูกติดตั้งเข้าไปในแผงประตูคาร์บอนเคฟล่าห์อย่างปราณีตบรรจง

ทุกชิ้นส่วนถูกประกอบกลับไปอย่างเรียบร้อยไร้รอยขีดข่วน

รับชมภาพเพิ่มเติมกันได้ในอัลบั้มตามลิงค์ข้างล่างกันเลยนะครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.859115627440719.1073742002.350389938313293&type=1

หากสนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ทุกวันตั้งแต่ช่วงเวลา 09:00น. - 20:00น. ดังช่องทางต่อไปนี้ครับ

โทรศัพท์: 083-293-4241 (แยม)
LINE: yam-yam_line
FACEBOOK: http://www.facebook.com/VPSoundPro

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ NewFortunerClubThailand พร้อมหมายเลข NFC ได้ที่นี่!!

Tags: